It's not a bad thing to be optimistic in life. Tuko hapa tutaona Mungu akitujalia uhaiNitasoma. Ila nakazia Bagamoyo itakuwepo jipe muda utaiona imeanza [emoji846][emoji846], it was nearly dead but now is rising again and soon it will shine.
Ulifkir hajui basi, hao wanakawaida ya kutaka kushinda discussion hata kama anaongea uongo, kwao it's fine bora ashinde discYani siku zote yupo humu ndani na hajui gharama ya sgr tz kweli kusoma mzigo
Kitu hata kwa picha unaona thamani ya pesa iliyotumika. Vitu vimekamilika [emoji2956][emoji2956][emoji2956]As I'm talking right now there are 30 small rise buildings (6-11 storeys buildings) under construction in the upcoming city of which we call it Magufuli City (gov city) roads, electricity, sew, and all that.. it's from the scratch, we unanionyesha kagorofa kamoja haka [emoji23][emoji23] claiming that the project is expensive than ours .. ar you crazy.? Heb onja ladha kidogo [emoji116] vile expensive projects hukaaView attachment 2230980View attachment 2230990View attachment 2230991View attachment 2230992
Sasa ni ni kipo hapo hakipo kwenye ziile picha za Konza. Si naona tu roads under construction and one or two office buildings? Ama kuna lingine?As I'm talking right now there are 30 small rise buildings (6-11 storeys buildings) under construction in the upcoming city of which we call it Magufuli City (gov city) roads, electricity, sew, and all that.. it's from the scratch, we unanionyesha kagorofa kamoja haka 😂😂 claiming that the project is expensive than ours .. ar you crazy.? Heb onja ladha kidogo 👇 vile expensive projects hukaaView attachment 2230980View attachment 2230990View attachment 2230991View attachment 2230992
Utaona atakavyojibu, [emoji16][emoji16][emoji16]Atakujibu nini sasa [emoji23][emoji23]
Kigamboni [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sisi tunaweza leta picha za Tatu city nyingi sana. Wewe hebu leta picha ya Kigamboni city hata moja tuone [emoji23] [emoji23]
I said that coz you were demanding tuwaonyeshe render ya Konza versus what we have already done. we weren't comparing Konza with Dodoma! We were comparing big money projects between these two countriesUmehamia Kigamboni sio DODOMA tena 😂😂😂 Dah.!!
I knew you got no answer... blah blah blah as usualKuona ni kuamini, we linganisha tu mwenyewe, tumia common sense tu .. mimi sihangaikagi na makaratasi mimi
That's Avic Town bongolala. Kigamboni city and Avic Town are two different projects, even developers aren't the sameKigamboni [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2231027View attachment 2231028View attachment 2231029View attachment 2231030View attachment 2231031
Yani siku zote yupo humu ndani na hajui gharama ya sgr tz kweli kusoma mzigo
😂😂😂 Heb acha kunichekesha ..Sasa ni ni kipo hapo hakipo kwenye ziile picha za Konza. Si naona tu roads under construction and one or two office buildings? Ama kuna lingine?
It's good for you to see our projects fails.Ila tu siyo kwamba hujui kinachoendelea ni kwasababu umeamua kujitoa ufahamu.It's not a bad thing to be optimistic in life. Tuko hapa tutaona Mungu akitujalia uhai
Nadhani watakuwa wameona vyenye miji gani inatakiwa kuwa.Kigamboni [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2231027View attachment 2231028View attachment 2231029View attachment 2231030View attachment 2231031
So haya yote yamejengwa chini ya mwaka mmoja? 😂By the way SGR phase 2 underway 👇. No more talk
Kwahiyo hapo umeona Avic pekee? Yani mnaiogopa Avic kinoma, haya na ww lete picha zako zile tulizozizoea, yn cc tunaleta picha za miji tofauti tofauti wewe upo zile zile since the start of battle [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116]That's Avic Town bongolala. Kigamboni city and Avic Town are two different projects, even developers aren't the same
but naskia dual carriage kaa hii nje ya dar ni nadhif sana na itakua ni muijiza kama ya musa....Barabara ya kawaida sn hyo wakunya mnaishikia bango, huku Tz tuna roads 1000 kali kuliko hiyo.
I like how this left you with some pain in the ass. Uwe na usiku mwemaIt's good for you to see our projects fails.Ila tu siyo kwamba hujui kinachoendelea ni kwasababu umeamua kujitoa ufahamu.
Swali lako la pili, mimi nimeoa kwahiyo ninaenda kulala kwanza kisha nakojoa halafu ndipo ninalala. Huu ni utaratibu wangu wa kila siku maana nina afya kwa kuwa ninapata shibe ya kutosha,Tanzania tena kwa chakula bora. Nadhani umenielewa. Watoto wadogo ndio hukojoa kabla ya kulala.