Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Huwa wakiona tumekaa kimya wanadhani wanatuweza, wakianzaga kusema eti ka Nairobi ni green kuliko Dar huwa nawachekii nasema hiiiiiiiii[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
😂😂😂

Hajui Tanzania kuna Shamba 1 la miti lenye ukubwa size ya Nairobi na wala sio kubwa kuliko yote 🤣

Anatutishia maisha na 30 ha 😆



 
Umeshangaza watu sana leo, punguani wewe
mimi sio wa kufurahisha mtu dogo., ukatae ukubali sio tatizo langu, wewe baki na fikra zako, tusonge mbele..., kwa majaliwa nikitua Tz nitakujuza, mambo ni pole pole, wacha uoga na fikra za kifukara.,
 
Kwani students are paying to use the school library? Soja mbona unatuangusha hivi?
Huna unachokijua bwana mapesa zaidi ya "the reason am posting my private life here it's because you requested for it, next time if you want me to show you even my nails I won't show you" [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Library ya chuo hua bure, kwani hukubarikiwa kuenda shule?
Ile ada unayolipa inakwenda wapi? Unadhani vitabu vinajinunua vyenyewe? Wapumbavu hamjui kitu, we unaona unaweka tako lako pale unadhani hulipii.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…