lol......have you ever used The JKIA [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Eti waswahili wanasema ni dhambi ku show off while jirani yako hana uwezo wa ku afford hata msosi, ila leo ngoja niwaamize kidogo [emoji23][emoji23][emoji23] JNIA [emoji116]View attachment 2117558View attachment 2117560View attachment 2117561iyo picha ya kwanza ni vile mchongo ulivyokuaga U/C .. sasa bwana ichoboy01. Mwenyekiti tunahitaji picha mpya ya engo kama hiyo ili tupige hizi mbwa haswaa
Eti nyinyi watz, kwn hyo teknolojia imetoka tanzania[emoji1787][emoji1787]Huku Tz hatutumii tofali tuna cast concrete moja kwa moja hatupangi tofali sisi kama huko.
Dah jamani mmeona tuta hilo limekaa kichokoraa sana [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wajuaji kumbe hanjui kitu, yani hyo technology inajulikana na wala haibadiliki..
Kunajengewa kando alafu katikati tuta wakifika juu ndio wanamalizia hakuna zwge la kumininiwa size hyo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Siku zote tulikuwa tunawachora tu nyie wajuaji na vituko vya duniaView attachment 2117471
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]These tanzanians though......they are a mental case
Hakuna zege la kumwaga kwa kiwango hicho, tuta na barrier kando lazima..Hapo hakuwekwi tofali mzee wangu never, by the way zege lilishamwaga, picha za progress ya huu mradi utaletewa ujionee.. keep on waiting
Sometimes arguing here is a complete waste of time......That 50 billion gdp country and its people are always wired with lies and denial. Everyone is seeing how miserable their country looks like but they don't see it......Siku watafika Kenya watalog off wote hapaWalichoka na mambo ya Nairobi siku hizi ni Mombasa ndio inawapea pressure [emoji23][emoji23], just post one picture of Mombasa utaona venye wanakujibu almost everybody and some of them will even use renders to mark their points [emoji23]
Unabweka kama mbwa, unajamba au unaongea.?Sometimes arguing here is a complete waste of time......That 50 billion gdp country and its people are always wired with lies and denial. Everyone is seeing how miserable their country looks like but they don't see it......Siku watafika Kenya watalog off wote hapa
I meant kwetu sisi hata kama tuta fill hizo layers za udongo katikati ya barabara, lakini pembeni hatuwezi weka tofali kama mlivyofanya nyinyi .. that's what we are sayingHakuna zege la kumwaga kwa kiwango hicho, tuta na barrier kando lazima..
Bwahahahaa!!wall lazima..Hapo hakuwekwi tofali mzee wangu never, by the way zege lilishamwaga, picha za progress ya huu mradi utaletewa ujionee.. keep on waiting
A country with no single interchange outside dar is just a villageUnabweka kama mbwa, unajamba au unaongea.?
Wakenya wenzako mastaa wakifika hapo na wakasifu na wakapenda na wakatamani JKIA ingekuwa that modern.. ni wewe tu chizi unaishia kuiona kwenye picha unakaza fuvulol......have you ever used The JKIA [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwenu wapi[emoji1787][emoji1787]I meant kwetu sisi hata kama tuta fill hizo layers za udongo katikati ya barabara, lakini pembeni hatuwezi weka tofali kama mlivyofanya nyinyi .. that's what we are saying
Jomba, naskia upande wa pili majirani wanajenga flyover ya matofali hku geza akiita unproper..A country with no single interchange outside dar is just a village
Thanks for this picture, this is the other side of JNIA huwa hampeni kuonyeshaπ€£π€£π€£π€£Eti waswahili wanasema ni dhambi ku show off while jirani yako hana uwezo wa ku afford hata msosi, ila leo ngoja niwaamize kidogo πππ JNIA πView attachment 2117558View attachment 2117560View attachment 2117561iyo picha ya kwanza ni vile mchongo ulivyokuaga U/C .. sasa bwana ichoboy01. Mwenyekiti tunahitaji picha mpya ya engo kama hiyo ili tupige hizi mbwa haswaa
Hii kitu Unapost ni duniani uko (ulaya) ambapo Bongo pia tunafanya, this viaduct for BRT Dar es SalaamπBwahahahaa!!wall lazima..
Watz wameshtuka kuona kile kitu wanakejeli kumbe ni tecnology ya kawaida...
Ona vile vitu vinafanywa jombaView attachment 2117579View attachment 2117580View attachment 2117581View attachment 2117582
Wamekupa mpka maelezo bado unashindwa kuelewa...soma kidogo uelewe tahira, ila msisahau ku post flyover ya matofali pindi itakapo kamilika...yani hapo lazima pale matofali tu hamna kuruka...Hii kitu Unapost ni duniani uko (ulaya) ambapo Bongo pia tunafanya, this viaduct for BRT Dar es Salaam[emoji116]View attachment 2117584vs hii [emoji116] ya ulaya [emoji116]View attachment 2117586it's the same technology right.? .. mean while kenya sasa [emoji116][emoji23][emoji23][emoji23]hizi tofali Acha upumbavuView attachment 2117588View attachment 2117589huu ni upopoma [emoji23][emoji23][emoji23], Acha kutaja technology za majuu na Tz eti ziwepo pia hapo failed state
watajua wapi MSE Walls?Hii kitu Unapost ni duniani uko (ulaya) ambapo Bongo pia tunafanya, this viaduct for BRT Dar es SalaamπView attachment 2117584vs hii π ya ulaya πView attachment 2117586it's the same technology right.? .. mean while kenya sasa ππππhizi tofali Acha upumbavuView attachment 2117588View attachment 2117589huu ni upopoma πππ, Acha kutaja technology za majuu na Tz eti ziwepo pia hapo failed state
Issue ya msingi ni tofali mmewekewa πππ Flyover ya mchongo .. ni mwendo wa michongo tu uko kwenuWamekupa mpka maelezo bado unashindwa kuelewa...soma kidogo uelewe tahira, ila msisahau ku post flyover ya matofali pindi itakapo kamilika...yani hapo lazima pale matofali tu hamna kuruka...
Mzuka umebadilika
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 2117591