Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

🀣🀣🀣🀣🀣 hii nchi sijui nani ameilaani hata wanyama hawana heshima
 
Tzn hii ina wahandisi wengi Sana,huyo Babu yenu alikuwa anasinzia tuu uzee umemzidia..

Kuanzia kwenye sgr,Bwawa la Nyerere na miradi mingine ya madaraja umewahi kumuona mfugale ndio yuko site?..
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]this is [emoji117][emoji205][emoji205][emoji205]and this is[emoji117]monkey shit[emoji90][emoji90]
We ni wa kupuuzwa tu, km kawaida yangu unapoanza ujinga nashika hamsini zangu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…