Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tulia wewe dozi ikuingie [emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
Ccm nzima mwanaume alikuwa MAGUFULI TU KWA KIPINDI HICHI WALIOBAKI KALIBIA WOTE WANASHINDWA KUKAZA SAUTI[emoji1787][emoji1787]NI VIJANA NYORORO ,ROJOROJO ,mwambie Geza Ulole aposti picha aliyo ifuta ya masisiemu yamepaka lipstick [emoji168]
 
wacha ushabiki nawe toka 2015 mpaka 2016 ni miaka 6 mtoto anaanza la kwanza!
mbona imekuuma sana watu kuzaliana au unataka wote tuwe mashoga kama wewe ili tusizaliane ,kama mama yako kazaa mtoto mpumbafuu kama wewe kwanini tuzuie wengine kuzaliana , ushauri wangu kwako ...piga mazoezi ,kula vumbi la1 kongo,kula karanga mbichi ,ili urudie kwenye uwanaume mambo ya kichoga siyo dili sana kama unavyo yaendekeza au kama vipi ni PM nikusaidie maana nimewasaidia watu kama wewe 6 hivi sasa hivi wanawatoto
 
Hivi vitasa kutoka kwa Wa Ghana[emoji1787]. Wode maya itabidi aingilie kati kutetea.
🀣🀣🀣🀣🀣huaga Wana babaisha ambao hawajafika kunyaland🀣🀣🀣
 
wanatafuta slum dar kwa torch 🀣🀣🀣🀣 yani mzungu aweke sattelite hewani aone slums za ulimwengu mzima asione ya dar
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…