Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Umeambiwa Ulete Government Hospital zenye MRI naona unajificha tu.🤣🤣🤣
Bongolala hata hawajielewi, mtu alidhani tunafanya surgery ya kufunga kidonda sahii wameanza kushift goal posts, tunataka kuona vifaa vyenu kwanza.
 
Bongolala hata hawajielewi, mtu alidhani tunafanya surgery ya kufunga kidonda sahii wameanza kushift goal posts, tunataka kuona vifaa vyenu kwanza.
Mzee nimekuta unaulizwa kuleta MRI since morning unaimba nyimbo na mapambio.
How many government Hospitals do have MRI!? Hapo Kenya.
 
Mzee nimekuta unaulizwa kuleta MRI since morning unaimba nyimbo na mapambio.
How many government Hospitals do have MRI!? Hapo Kenya.
Hio issue tulifunga kitambo,nilimletea evidece, mwenzako kuona ameshikwa makende akasema governor alidanganya kwa gazeti.
 
Bwana mapesa komora096 una uHalima kwamba hii 👇 hospitaliko facilities hizi 👇😂😂😂😂😂 ulitaka tu kufarahisha genge.? Owky kwahyo kama hizi facilities zenye umepost hapa zinapatikana kwenye chumba gani ndani ya hilo jengo hapo juu.? 😂😂😂
 
Kweli mumeumia sana mazee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Yani huamini mzee, lodwar hospital kw akili yako haina majengoee..
Hamuamini, maskini....yani wapost picha za uongo katika page yao kw faida ya nani..
 
Turkana county wamepokea medical suppliers kw wenzetu chato wanajengewa gofu
 
AGA KHAN HOSPITAL siku hizi ni government Hospital!?
GERMAN MEDICAL is a government Hospital!?
JOCHAM HOSPITAL is a government Hospital!?
Na zingine nyingi tu. Acha kujidanganya mwanangu.🤣🤣🤣
 
AGA KHAN HOSPITAL siku hizi ni government Hospital!?
GERMAN MEDICAL is a government Hospital!?
JOCHAM HOSPITAL is a government Hospital!?
Na zingine nyingi tu. Acha kujidanganya mwanangu.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wapi umeambiwa hzo ni goverment hospitalss, kaeni miisoma mkielewa post kwanza jamani[emoji1787][emoji1787]
 
AGA KHAN HOSPITAL siku hizi ni government Hospital!?
GERMAN MEDICAL is a government Hospital!?
JOCHAM HOSPITAL is a government Hospital!?
Na zingine nyingi tu. Acha kujidanganya mwanangu.🤣🤣🤣
Usiwe pumbavu, ungeuliza gani za public ujibiwe, NHIF covers hadi private hospitals.
 
Usiwe pumbavu, ungeuliza gani za public ujibiwe.
Mzee mbona makasiriko!? Umeshindwa kutaja Hospitals unatuletea link. Sasa mimi nimeandika yaliyomo kwenye link.
I am not taking about public Hospital Mzee. Mimi nataka government Hospital.

Don't mix public Hospital and government Hospital.

Hata Hospital za dini are public Hospital.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…