Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Acha uboya dogo, mwanafunzi hupewa leave alafu akishajifungua anarudi shule na wenzake kama kawaida! Mlikuwa mnagojea hela ya wazungu ndio mkubali kuachilia sheria za msituni, haya mmepewa tayari, waacheni watoto wasome! 🤣 🤣 🤣

Developed 'kantre'... 😂 👇
 
hii ninalinganisha tu na Nakuru's Section58 Interchange [emoji1427] View attachment 1967906
Ww uliona wapi na bishana n kipofu...[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ukicha unatibik...tulia ule doze[emoji847][emoji847]na [emoji116] unafananisha na nini[emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Yani nyinyi mnafuata kiongozi Kama mungu[emoji3][emoji3][emoji3]akisema left nyinyi wote mko left!akisema right wote mko uko adi wasomi!
Wacha kuniletea maubir ....aliye kwambia hvyo nani?..hushangai tuanabisha mpka humu , ila nyie ndio mazuzu kitu mnaweza ni kupiga kelel tweeter mkitoka apo akuna kitu...wacha mdinywe hivyohivyo
 
Land mass inatoshana na kiambu county na Eti iko na buildings mbili pekeyake na flyover inakaa shondee [emoji57][emoji57][emoji57]
Wenye machungu wote huwa lebaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]cool down
 
ujinga wa kuridhi unazidi....hatuiyaji kulinganishwa na nchi isiyo hata na chakula cha kutosha
 
Najua mama yako ni kahaba manzese na hilo halina ubishi. Na najua alipata mimba akiwa shuleni anapenda mambo ya kitandani ule.
Samia kuliko mtu yeyote anafaa kubadilisha hio sheria maana yeye ni mwanamke. Asikue mjinga kama ule jamaa wa chato aliyekufa corona na akakataa chanjo na sa hii mama Samia anaagiza chanjo kutoka kwa hao hao mabeberu.
 
Ww ni makalio sana ...kitu kama hujui na huelew uliza ...[emoji706][emoji706][emoji706] so pathetic
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…