Wooshh dude kama dude [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Chinja chinja wahuni wote wewe..Wooshh dude kama dude [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1872221
Unafanyaje kazi miaka mitatu bila kulipwa? Wewe jiulize hilo swali?Walikuwa wanakula nini? Walikuwa wanavaa nini bila mshahara au mapato yoyote? Habari kama hizi hazina mantiki yoyote.
Uhuru nmwangalia kwa wasiwasiiii!tujikumbushe [emoji23][emoji23]
i would be the last fool to believe what these guys were campaigning for would be really completed in 6 months duration [emoji23][emoji23]