Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Pole kwa maumivu. Nionyeshe sehemu yoyote ya makazi hapo Dar kama hizo picha za Eastleigh
Wakikuonyesha kindly tag me., yaani watoe wapi😂😂😂😂😂, siku hizi wameishiwa pumzi., effects za uchumi hafifu na propaganda kuishiwa, ukweli unajianika wazi wazi., tofauti inadhihirika 😂😂., kiswahili na vipicha tu vya kuficha aibu.
 
Hawa wanakufa kifo cha maji. They are now clinging onto anything that might save their a*s
 
Hawa wanakufa kifo cha maji. They are now clinging onto anything that might save their a*s
 
Ata simple quiz huwezi jibu? Sasa kma mpo wachache kwanini mkose ata billionare moja? ww bado sana nikizuuu
Sasa eti ume reason😂😂😂😂🤣., elimu uchwara imewaweka pabaya, hamuna ushawishi kabisaa nje ya nchi yenyu.., wacha mpumbavu kama Diamond hivi awawakilishe huku nje tu, kazi yake ni kutiana mimba akiwatumbuiza nyie mnamlipa😂😂😂 pia yeye ni zwazwa, akiongea huku nje when interviewed ni aibu🤣🤣😂😂, sasa ona pia wewe zero IQ umeanika humu😂😂 u can't reason, eti billionaire in relation na population 😂😂😂😂nyambaff., ilhali nyie wengine mko na maisha low life nchi nzima😂😂😂😂 wa arabu na wahindi wakiwatafuna pole pole😂😂😂.., eti billionaires, idiot!
 
Hawa wanakufa kifo cha maji. They are now clinging onto anything that might save their a*s
Tutawasaidia na zile picha za kitambo za Turkana na akina Kibera na mathare kuwasaidia kufuta machozi😂😂 nimeona wameweka Nairobi streets za kitambo ambapo kwa sasa hakuna., yaani wanatia huruma, wako hoi!😂😂😂.,
 
Endeleeni kunenepa kw kubugia kinyesi
Ww ndio hamnazo kabisa ... ivi unawezaje kuchukua tukio la watot walio potelewa na wazazi km reference ya njaa kwenye taifa ...ww sio timamu kabisa....kawasaidie nduguzo
 
Maneno yawekwe kando Sasa.

This is kilimani, an aerial view worth salivating for.



 
Yani ww ni mjinga sijui wa sayari gani....unanipotezea mdaa tu mana hata hujui uchumi unaoperate vipi .....mnatawaliwa kila kona ndio mana mnaufukara ulio kithiri take or leave it
Eti mnauchumi mkubwa , ivi kama mnao unchumi mkubwa kwanini bado kunamigomo ya mishahara? akuna miradi mikubwa mnayo ifadhili wenyewe, mnapokea chakula cha misada, mnaumwa mpaka vipindupindu , just to mension a few yet some stupidy punk try to showoff
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…