Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Issue iko hivi mkuu, hawa wakunya humu tulikuwa tukiwaambia kila siku kwamba JNHP ikiisha na LNG tutakuwa tunawauzia umeme wa bei rahisi pamoja na gesi wakawa wanapinga na mmoja wao ni huyo Bwana Mapesa a.k.a spokesman of the Government of Kenya pamoja na Tony254 lkn leo wamegeuka baada ya kuona serikali yao imeomba kitu kile kile tulichokuwa tunawaambia hapa, sasa roho imewauma sn cz wanaona kwamba tunaenda kuwatawala kiuchumi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Afanye yote, lakini asiruhusu mikono ya mabeberu kugusa strategic projects zetu. Tutakuwa tumeisha. Tutakuwa kwenye makucha yao daima dawamu.
 
MATAGAA [emoji779][emoji779][emoji779]
MATAGAA [emoji779][emoji779][emoji779]
MATAGAA [emoji779][emoji779][emoji779]
MATAGAA [emoji779][emoji779][emoji779]
MATAGAA [emoji779][emoji779][emoji779]
MATAGAA [emoji779][emoji779][emoji779]
MATAGAA [emoji779][emoji779][emoji779]
MATAGAA [emoji779][emoji779][emoji779]

Wafuate Magu Jehanamu[emoji88][emoji88]->>
[emoji23][emoji23][emoji23]
Deal za watu wenye uhai zmeanza kupigwa
 
Sasa hii si ndiyo lengo letu au ulikuwa hujui kwamba nyie ni wateja wetu? Ulitaka ziada tumuuzie nani sasa? We ni mpuuzi wa mwisho, hujui kwamba tunaenda kuwatawala? Na kwamba magoti kwetu yataongezeka kuliko mwanzo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Afanye yote, lakini asiruhusu mikono ya mabeberu kugusa strategic projects zetu. Tutakuwa tumeisha. Tutakuwa kwenye makucha yao daima dawamu.
Kuna kitu sijakielewa bado! Nimeona ilo bomba litapitia bandari ya Tanga mpaka Mombasa..!! Lengo lakupeleka Gas Kenya sio wao wauze kweli?
 
Pot hole hakuna,Lakini Dust nitaitikiana nawwe,Lakini iyo Dust itaisha wameanza kusafisha Jiji
 
Kuna kitu sijakielewa bado! Nimeona ilo bomba litapitia bandari ya Tanga mpaka Mombasa..!! Lengo lakupeleka Gas Kenya sio wao wauze kweli?
Sisi tunachopaswa kuangalia ni wao watupe pesa yetu, hayo mengine watajua wao, sasa km watataka kuuza na co kuwaokoa wananchi wao na viwanda vyao cc itatuhusu nn? Na mtu gn ataenda kununua gas Kenya at exorbitant price na asije kununua huku at cheap price? Labda kama mkataba utakuwa kwamba gas ya Tz itauzwa Kenya hapo sasa ndo utakuwa upuuzi wa karne.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wwe hujatembea Nairobi#The Green City,Hapo kwa Miti Tunayo😛
 

jamaa zero brain sana[emoji706]🧠 .. hajui ndo wanatunufaisha.. lile bomba letu kutoka huko kusini is as if halitumiki effectively kama lilivyokusudiwa.. sasa tumepata mteja atakaefanya bomba litumike ipasavyo, yey anashangilia.. anafikiri tumeloose [emoji706]
 
Hatuna Shida na hiyo😛Bora Ni Cheap we want Business like that,Pliz ongezeni zengine ka hizo,Tafadhali Mandugu
 
No it's a win win Situation,Mandugu Tupendane😛
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…