The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
Kwahiyo hakuna vita mmewahi kushinda sio?Sisi tuko Somali huku, hawa ndio adui wetu(alshabab) sio kila pahali tunapigana, tuna kazi za kujenga taifa pia sio vita tu
Kama hamuwezi kushinda japo vita moja ss jeshi la nn [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji86][emoji86][emoji117][emoji205]Endeleeni kushida, mtapata zawadi!
Ona hili zuka, we unafikiria unaweza kuwapiga picha recce kirahisi rahisi hvo, hapo walipigwa pasi kujua[emoji23][emoji23]..Askari wa Kenya huwa wananichekesha sn wakitaka kupiga picha huwa wanaweka pozi la kwenye movie ili wafanane na askari wa US, ushamba mzigo wallahi
[emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji90][emoji90][emoji117][emoji1139][emoji117][emoji3545][emoji3545][emoji117][emoji86][emoji86][emoji205][emoji205][emoji117][emoji529][emoji529]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sisi ni kaka zenu kwenye haya mambo.Endeleeni kushida, mtapata zawadi!
Tanzania mlishinda lini[emoji23][emoji23]
Eti walipigwa picha bila kujua, ok ngj nikubaliane na maoni yako but nambie walikuwa kwenye mission gn hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ona hili zuka, we unafikiria unaweza kuwapiga picha recce kirahisi rahisi hvo, hapo walipigwa pasi kujua[emoji23][emoji23]..
Njoo ujaribu uone gari la GSU linapita we uwapige picha wazi wazi alafu ndio utajua
Tanzania mumeshinda vita gani km nchi[emoji23][emoji23], ukinionyesha natoka jf mimi..Hili nalo nyarubanja kweli kweli, yn hujui vita iliyoshinda Tz juzi tu hapa chini ya uongozi wa JK.
Sent using Jamii Forums mobile app
Unajichekesha huku unajibu kwa aibu, jaribu muone tutakachowafanya na kwa ss jinsi tulivyo hatuna huruma tunateka kila kilichochenu maamaeee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Tanzania mlishinda lini[emoji23][emoji23]
Recce hupatikana embassy sana sana[emoji23][emoji23]Eti walipigwa picha bila kujua, ok ngj nikubaliane na maoni yako but nambie walikuwa kwenye mission gn hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeshindwa kuleta[emoji23][emoji23]Unajichekesha huku unajibu kwa aibu, jaribu muone tutakachowafanya na kwa ss jinsi tulivyo hatuna huruma tunateka kila kilichochenu maamaeee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mission tena? 😂Eti walipigwa picha bila kujua, ok ngj nikubaliane na maoni yako but nambie walikuwa kwenye mission gn hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanza mlipigana vita gani km nchi achi mbali kushinda[emoji23][emoji23]Hili nalo nyarubanja kweli kweli, yn hujui vita iliyoshinda Tz juzi tu hapa chini ya uongozi wa JK.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha!!ole wakoSystem yangu niya kupata information za uhakika, nikitaka!
Wamepigana vita wapi[emoji23][emoji23]Kule msumbuji sio, ama nimekosea?
Mpuuze hyo[emoji23][emoji23]Mission tena? [emoji23]
Hata nyinyi mngekuwa sisi, hamgewashinda hao alshabab, bora sisi twajaribu. USA hadi wa leo wanatoka Afghanistan, na bado Alqaeda na ISIS wapo hawajaisha na hapo ukumbuke ni the USA pamoja na nchi zingine zilikuwa kule. Terrorism sio kitu cha siku moja, so wacheni kuvimba mnapocharaza kundi la vijana ambao hata vifaa vya maana hawana.Umeshindwa kuleta[emoji23][emoji23]
Natoka jf mimi siku ukinionyesha mlishinda vita wapi km nchi
Wakenya mnaumia kweli kweli tunapoongelea kuhusu vita [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Tanzania mumeshinda vita gani km nchi[emoji23][emoji23], ukinionyesha natoka jf mimi..
Nimekuuliza swali, unaropoka. Hii dunia ina mambo 😂Wamepigana vita wapi[emoji23][emoji23]
Jamaa bado anahaha tu hata hajui asemeje
Jeshi gani liliondoa Al-shabab from Kismayu? Hebu tuambie.TPDF imeshinda vita nyingi tu, umesahau Uganda? Hyo nayo je ina watu milioni mbili? Ok niambie KDF iliwahi kushinda vita gn na km hakuna kwnn mnapenda kufananisha na TPDF.
Sent using Jamii Forums mobile app