Kwamba hamjui kujenga barabara. Barabara zenu ni unsophisticated. Hazina complexity yoyote. Zina simple design. Ukiwacha Ubungo interchange, design ya barabara zingine zenu ni kichekesho.Kwamba ni pesa nyingi sana au.
Mataga hapo hutawaona,utasikia tunajenga sgr na blaa blaa kibao huku watu wakizidi kuwa hohehaheAfter the World bank report on Tanzania economic status 2021., Reactions za watani.., truth will set people free., ndoto zitabaki kua ndoto tu.,
View attachment 1716715
View attachment 1716716
View attachment 1716717
View attachment 1716718
View attachment 1716719
Kwamba nyie leo hii mnatuzid kwenye dizain and quality ya roads, eeh Mungu wahurumie viumbe wako hawajui walisemalo [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji3]Kwamba hamjui kujenga barabara. Barabara zenu ni unsophisticated. Hazina complexity yoyote. Zina simple design. Ukiwacha Ubungo interchange, design ya barabara zingine zenu ni kichekesho.
Imeanza lini sayansi ya kusema mvuke haufai, mvuke unatumika km home remedies tng enzi na enzi but leo wazungu wamegeuza kibao unataka kuwaamini, waafrika nani aliyewaroga mkawa na matope kichwani namna hii.Corona continues to prove how foolish Ubongolalas areView attachment 1717401
Sasa hiyo si kama sauna tu ?? Yani watu wanata kumharibia JPM tu.. lakini watashindwa ππ.. hawajui kupitia Magu, God got usππΎ haven sent huyo.. lkn mta elewa tuCorona continues to prove how foolish Ubongolalas areView attachment 1717401
I wish you guys the best, but kuna kila dalili ya Uhuru ku burn that country to the ground in 2022, mnajua siasa zenu zilivyo za hovyo, feel free to flee to Bongo in case you feel not safe enough.Yaani lakini kurushia mtu teargass ndani ya gari ni unyama sana.
Wewe unataka kitumie megawatts ngap?? Viwanda vipya vibajengwa kila siku unataka vitumie umeme kutoka mbinguni??πππJiulize hicho kiwanda cha pipes kinatumia megawatts ngapi?
Alafu Tz imekuwa star sn this time hadi raha yn, story zote EA ni Tz tu, tofauti na kipindi kile nchi ilikuwa gizani viongozi wakawa wanapiga tu [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]Corona continues to prove how foolish Ubongolalas areView attachment 1717401
You are a foolImeanza lini sayansi ya kusema mvuke haufai, mvuke unatumika km home remedies tng enzi na enzi but leo wazungu wamegeuza kibao unataka kuwaamini, waafrika nani aliyewaroga mkawa na matope kichwani namna hii.
Eti jitu linapost kabisa kwamba mvuke haufai, hii minyani tunayo mingi sana Africa [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Another foolAlafu Tz imekuwa star sn this time hadi raha yn, story zote EA ni Tz tu, tofauti na kipindi kile nchi ilikuwa gizani viongozi wakawa wanapiga tu [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]
dunia na nchi za magharibi zinajua Kenya ni mkopaji mzuri kwahiyo wanafumbia macho hiki kinachoendelea maana wanajua kmaambukizi yakipaa watatembeza bakuli!
Babu uwa unascreenshoot halafu unamsubiria siku yake πBWANA MAPESA [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji3]View attachment 1717244
Unajua nixcie ni mjinga sana,anashangaa kujitengenezea barakoa nyumbani wakati kuna taarifa baadhi ya wakenya wanavaa bra za wake zao kama barakoa
Na bakuli safari hii hakuna kila mtu analia na uchumi wake ππππdunia na nchi za magharibi zinajua Kenya ni mkopaji mzuri kwahiyo wanafumbia macho hiki kinachoendelea maana wanajua kmaambukizi yakipaa watatembeza bakuli!