Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wewe unavyoona hapa watu 2.5mil hawafiki?
 
Unapigia mbuzi gitaa🙂🙂
 
Umeandika a whole page just because I have told you the bitter truth. I know it hurts to realize that Kibera is the only remaining place worth comparing with your glorified fishing village.

Talking of dirtiness, did you know that I can provide you with hundreds of links mentioning Dar as one of the dirtiest cities in the world? My point is, there's nothing credible about these lists coz some are just meant for readership and clicks. But that doesn't change the fact that Dar is a stinkingly dirty city.

Insema sisi ni wachafu? See how clean you people are
 
Unapigia mbuzi gitaa[emoji846][emoji846]
Mfano wewe juzi tu ulikuwa Nairobi na picha umepost humu lkn wanakwambia unapost picha za kibera, yn wanajifariji ujinga badala waibane serikali yao iwache upuuzi wa wizi iangalie maslahi ya taifa.

Asilimia kubwa ya Wakenya wanaishi maisha ya ukimbizi nchini mwao na ndiyo maana ukiangalia ni moja kati ya waafrika wanaozamia sn nje ya nchi yao, wananchi hawawezi kuwa wanakimbia nchi yao kwa kiwango kikubwa km kuna fursa kwao.
 
Umeona ss ulivyo mjinga? Kwani wewe hujui kwamba plastic waste hakuna Tz? Hujui kwamba tume ban production ya plastic bags? Si na nyie mlijaribu kutuiga na mkashindwa! Huwa mnaokoteza picha from Google ambazo co za Tz na km ikiwa za Tz basi ni za kitambo sana km hz umepost hapa.

And then, the second pic from the last ni eneo ambalo liko poa kabisa, naomba babayao255 upost picha ya hilo eneo ili umkomeshe huyu mkunya mana anaizoea zoea sn hyo picha.
 
Nicxie ona [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]
 
Na hivi ndivyo hali ilivyo kwa Dar na maeneo mengine ya nchi hii, ni ujenzi na usafi kwa kwenda mbele, hatukatai yapo maeneo machafu bado lkn co kwa kiwango cha Kenya, Magu can't play the foolish at all, he's serious when saying he wants our country to at least look like those countries in Europe.
 
Kweli Sana mkuu tatizo Lao ni watu kibri na majivuno kwa vitu havipo🙂
Mtu WA hivo kukukaba hata koo akutue uhai ni anytime hakuna hofu ya muumba wala iblis anafanya chochote ili mradi afaidi yeye🙂
 
Ewaaaah [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ila jamaa ni wabishi bado wataileta hiyo picha, but nilikuwa naitafuta sana hii Picha ss nmeipata, popote watakapoweka upuuzi wao nawawekea hii mpk wataelewa, najua hawa ni vichwa ngumu ila mm huwa siwachoki natembea nao tu [emoji3][emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…