Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Duh maelezo yote haya bila picha?!
 
Kodi zetu ndio zitalipia hyo barabara, kuhuru kuhusu kuigharimu acha iigharimu tu kwn iko nn.
Nyie jengeni la kwenu kw kampuni ya ndani ndio msiigharimu nchi
 
Kodi zetu ndio zitalipia hyo barabara, kuhuru kuhusu kuigharimu acha iigharimu tu kwn iko nn.
Nyie jengeni la kwenu kw kampuni ya ndani ndio msiigharimu nchi
basi bana usichukie, usije ukaenda kujiua.

kwavile sio lazima kupita haina tatizo.
 
Hehehehee we wa Mombasa uhusiki na hyo road, nyie vitu km hivyo mtavisikia kwenye bomba tu, kila kitu Nairobi [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Ngoja uzinduzi wa barabara za mombasa, yani mwaka huu mtasaga meno[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Laiti ungelijua mombasa kw sasa kunafanywa nn wala usingelithubutu kuitaja
Na expressway nikipewa uhai na uzima lazima niitumie yani sio kw hiyari[emoji1787][emoji1787]
Unaumwa sio, na kodi nitalipa we ukitaka kajinyonge
 
Nani alie ?mnapagawa na vitu vya kawaida mno btw tunasubiri kupanda treni ya umeme na sio vinginevyo
 
Nani alie ?mnapagawa na vitu vya kawaida mno btw tunasubiri kupanda treni ya umeme na sio vinginevyo
Subiri msa vitu vikamilike jomba, mombasa projects hazina hype sana yani vitu chini ya maji.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…