President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,615
- 94,204
Mzee hakuna kazi isiyo ya risk. Kazi zote zina risk.Kazi Ni ya risk lazima walipwe tofauti ,Unaweza ukafunga shift kaja mgonjwa kapigwa na sukari inabidi ukapambane nae laah anakufa hapo ukicheza utatoka job usiku....Ukitaka kutoka huoni wakumsaidia huyo mgonjwa...Mbona wabunge wanalipwa milioni 10+ M walijopanidishia posho kutoka 70k hadi 300k[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Tufanye kazi na tudai maslahi mazuri iyo ni sahihi mbona...sikuhz kuna vituo by afya viko ndanindani uko yani unajikuta hata likizo unaweza usiende mzigo ulivyo mzito
Tofauti utaiona omba uzimaMzee hakuna kazi isiyo ya risk. Kazi zote zina risk.
Sasa walimu wasemeje sasa!?
Tofauti zipo mzee. Kila mmoja aheshimu kazi ya mwingine.Tofauti utaiona omba uzima
Hahaaa!![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji102][emoji102]
Unaharibu thread yetu. Kuna thread imeanzishwa inahusu issue hii peleka huko. La sivyo tutaanza kukushitukia.
Tofauti gn mkuu kwa mfano? Kazi yyte ile ina risk yake, vp kuhusu wazee wa machimbo na hao madaktari ni wepi wana risk kubwa? Vp kuhusu jeshi? Hakuna kazi isiyo na risk, km mtu uneisomea au kuichagua kazi flani it means uliipenda mwenyewe na changamoto zake ulizikubali cz ndiyo maisha yako hayo na umependa kuwa humo hakuna aliyekulazimisha, ni sawa na kusema somo flani gumu kuliko lingine japo huwa tunapenda kusema hvyo lkn kiuhalisia hakuna somo gumu kuliko lingine na ndiyo maana unakuta somo unaloliona wewe gumu mwenzio kapiga A na somo unaloliona rahisi wewe mwenzio kapiga F.Tofauti utaiona omba uzima
Naheshimu maoni yakoTofauti zipo mzee. Kila mmoja aheshimu kazi ya mwingine.
Risk za wakulima unaziona ndogo!? No one special mzee baba.
Ukiona hvyo maslahi yake yameguswa huyo, si unajua waafrika tulivyo wabinafsi.Unaharibu thread yetu. Kuna thread imeanzishwa inahusu issue hii peleka huko. La sivyo tutaanza kukushitukia.
SawaTofauti gn mkuu kwa mfano? Kazi yyte ile ina risk yake, vp kuhusu wazee wa machimbo na hao madaktari ni wepi wana risk kubwa? Vp kuhusu jeshi? Hakuna kazi isiyo na risk, km mtu uneisomea au kuichagua kazi flani it means uliipenda mwenyewe na changamoto zake ulizikubali cz ndiyo maisha yako hayo na umependa kuwa humo hakuna aliyekulazimisha, ni sawa na kusema somo flani gumu kuliko lingine japo huwa tunapenda kusema hvyo lkn kiuhalisia hakuna somo gumu kuliko lingine na ndiyo maana unakuta somo unaloliona wewe gumu mwenzio kapiga A na somo unaloliona rahisi wewe mwenzio kapiga F.
[emoji102][emoji102]
Mbona mnazidi kuja Nairobi kama Nairobi ni mbaya? Karibu kila siku nakutana na Mtanzania huku. Na sio kwamba wanafanya kazi ya ofisi inayohitaji masomo. La hasha, wao wanafanya biashara ndogo ndogo. Wengi wamefungua kiosk yaani duka. Wengine wanauza nguo za mitumba, wengine ni waiters kwenye mahoteli. Kuna wengine ni omba omba huku hata kiswahili chao ni cha kitanzania. Yaani sio kwamba wanafanya kazi inayohitaji kisomo. Hata wakati MP Jaguar alisema kwamba Watanzania wafukuzwe huku maana ni wengi sana, baadhi ya wafanyibiashara wa Kenya walisupport maana mpo wengi sana huku. Halafu hawana work permit na polisi wa huku wanakula hongo tu badala ya kuwakamata kwa kukosa work permit. Hata wengine hawana passport na kama wewe ni Mtanzania lazima uwe na passport ili uingie Kenya. Huwa tunawaacha tu maana nyinyi ni jirani ila kisheria tunastahili kuwakamata hawa watu kwa kukosa vibali. Mnasema tuna roho mbaya ilhali tunawaachia mnachanganyika na Wakenya wengine na kuleta competition za kibiashara kwa Wakenya. Kuna mfanyibiashara Mtanzania mahali ambapo naishi amefungua supermarket na Wakenya wananunua bidhaa bila kumbagua. Hata mimi huwa naenda huko kununua bidhaa. Halafu ameajiri Watanzania tu. Kuna siku nilipiga gumzo naye, anasema anatokea Tanga. Sasa huko Tanga sijui ni wapi lakini hamtubagui
Cc MK254
@MK254 SGR haijaishia porini
Hivi hii treni yenu itaanza lini kubeba containers zenye mzigo kwa doublestack?Wananchi hawachagui rais huko Tanzania. Chama cha CCM ndio inayochagua rais kisha wananchi wanapiga rubberstamp. Hakuna democracy Tanzania
Wazee wa empty containers[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hivi hii treni yenu itaanza lini kubeba containers zenye mzigo?
Kwhyo na wewe ya kwako hayajaguswa ndio manake unazidi kuunga juhudi, endelea kuunga basi mpka ile siku ya kwako yataguswa na wewe ndio ubongo uanze kuutumia ubongo kisawasawaUkiona hvyo maslahi yake yameguswa huyo, si unajua waafrika tulivyo wabinafsi.