Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Unataka tukuonyeshe siri yetu?[emoji23][emoji23][emoji23]. Do you know why it's called secret project?View attachment 1665286
Na nyie siku hizi mna siri? Kila kitu mmetuwekea humu, unadhani jeshi letu halipo humu? Limeona kila kitu na ndiyo maana hamtawahi kushinda vita mana sifa zinawaponza [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Jeshi maskini kama ya Tanzania hata ikijua siri ya Kenya yote bado haiezikushinda hata vijana wa NYS[emoji23][emoji23]
Na nyie siku hizi mna siri? Kila kitu mmetuwekea humu, unadhani jeshi letu halipo humu? Limeona kila kitu na ndiyo maana hamtawahi kushinda vita mana sifa zinawaponza [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
achana nao.. ndege zao sio siri kuzionyesha ila kiwanda ni siri??? achana nao utapoteza muda bure
Sasa ndege itakuwaje siri wakati it's almost daily to Somalia. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]
 
Leo nakuja kivingine. Sitaki watu walie lie sasa maana huu mchezo hauhitaji hasira


 
Asante kwa habari kwa 2019[emoji23][emoji23][emoji122][emoji122]
 
Ss ngj tuwafundishe commuter rail system jinsi inakaa, wao wamenunua mitumba wanaipitisha kwenye reli ya mkoloni wanaita commuter rail, you Kunyans tunaenda kuwafundisha kwa mara nyingine tena [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…