Mwea pekeake ina produce 80% ya mchele wetu we unakuja kulia kulia hapa[emoji1787][emoji1787]Na wewe weka article kama hiyo. 60% ya rice you consume is from Tanzania. Kenyans will starve without food from Tanzania, we feed you, we control you[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]Na wewe weka article kama hiyo. 60% ya rice you consume is from Tanzania. Kenyans will starve without food from Tanzania, we feed you, we control you[emoji23][emoji23][emoji23]
Kenya mambo hayo zilipendwaHeri hiyo kuliko hii ya kwenu[emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1644170View attachment 1644171View attachment 1644172
Picha yangu kuna sehemu jf nimeandika kuna picha yangu...kwa nini hiyo picha yako haifunguki vizuri?
Kenya mambo hayo zilipendwa
Ahahaaa!!utawafanya wakurogeHizo ni tabia za kichawi na Kenya hatuna wachawi[emoji23]
Jamaa anazingua Sana 😂😂😂am sure you know of AW american wing, celt civil block and my eng. drawings at mechanical block MB 207 2nd floor
na pia some lectures at UoN towers main campus lt 002room and lt 003 room 2nd and 3rd floor respectively. what else name it 😂😂 na nairobi hunidanganyi vile vile unless kuwe ghetto sana
So now ni nairobi vs ZanzibarNa hizi tuseme ziko miaka 100 nyuma ama?View attachment 1644153
Acha ufala bwana mdogo,
Hebu Tazama Huyu mtoto,
Wachana na hizo takataka zinaitwa Wanjiku, mademu wabovu halafu wana attitude,
njoo Dsm nikutafutie mtoto mzuri, msafi, mweupe, ana mzigo, uto.mbe.. ila uje na hela sasa.
View attachment 1644083
Daaah mkuu unachekesha Sana ASA albino mbona watu wa kawaida na wapo warembo tena bongo tunao warembo kuwazidi hao mademu wenuMbona usipost hawa? Ama hao sio watanzania?[emoji23][emoji23]View attachment 1644086
Nimekusamehe kwasababu akili zenu hazina uwezo wa kuelewa kinachoandikwa na big brains[emoji23][emoji23][emoji23]So now Zanzibar is not part of Tanzania?
Hahahaha, wheat?. Ngoja nikuambie kwa sauti kubwa 60% ya mchele Kenya unatoka Tanzania, na hiyo inazidi kuongezeka mwaka huu itafika 70%.Hata kw list ya nchi tunayo import mchele kw wingi hampo[emoji1787][emoji1787]
Sasa nakushangaa wewe kibwengo unapayuka tuView attachment 1644182
Wewe unakaa na wakalenjin,pokot na watrukana unafikiria wote Sawa njo Tanzania uwaone watoto weupe na natural na pia ujifunze mengi issue ya low self esteem nyie ndo mnaongoza madem wakenya mko loose Sana ndo maana wanaijeria wanawachukua wanawawekaa waaaa najua utakua umenielewaThis guyz are obsessed with skin color and looks.They can't think beyond looks😂😂😂.They really have low esteem issues.May God have mercy on them
Weka link kuonyesha Kenya kwa mwaka mnazalisha mchele kiasi gani, kama hamuwezi hata kujitoshekeza kwa mahindi, mtaweza kuzalisha mchele?.Mwea pekeake ina produce 80% ya mchele wetu we unakuja kulia kulia hapa[emoji1787][emoji1787]
60% my foot..
"Sipendi kuumbuluwa na wakenya"
KWENDAAAAA..!!
Umeumia sio kuona mwea tebere pekeake inazalisha 80%[emoji1787]Weka link kuonyesha Kenya kwa mwaka mnazalisha mchele kiasi gani, kama hamuwezi hata kujitoshekeza kwa mahindi, mtaweza kuzalisha mchele?.
We feed you, we control you.
Jamaa wanaona kujenga magorofa ndo ufahari sehemu nyingi kama vile kiambu,kikuyu etc zilikua zinatoa chakula kwa uwingi Ila sahivi apartments kibao. Jamaa watakuja Kula matofali wakiendelea na style hizo kweli watushukuru TanzaniaWeka link kuonyesha Kenya kwa mwaka mnazalisha mchele kiasi gani, kama hamuwezi hata kujitoshekeza kwa mahindi, mtaweza kuzalisha mchele?.
We feed you, we control you.
Unajitia upofu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hahahaha, wheat?. Ngoja nikuambie kwa sauti kubwa 60% ya mchele Kenya unatoka Tanzania, na hiyo inazidi kuongezeka mwaka huu itafika 70%.
Wewe endelea kubabaika kwa kuleta data za "wheat" wakati tunazungumzia "rice". We feed you, we control you.
Wakulima mna mbwe mbwe sana kumbe wakati huku uzalishaji wa mahindi hamjatuacha mbaliJamaa wanaona kujenga magorofa ndo ufahari sehemu nyingi kama vile kiambu,kikuyu etc zilikua zinatoa chakula kwa uwingi Ila sahivi apartments kibao. Jamaa watakuja Kula matofali wakiendelea na style hizo kweli watushukuru Tanzania
But those ua begging family can't survive without our help.Try and be grateful atleast unatumia kakitu ukiwa uko Tandale na unasurvive becoz of our helping hands foolYes, because they are beggars, poorest people in our society, they live the same life standard with you in Kibera.
That means they can't afford our life style, beds of the same feathers.....[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Yes, because they are beggars, poorest people in our society, they live the same life standard with you in Kibera.
Fool, he had already categorised it by mentioning the term mainland, so if you don't know the meaning of mainland it's not our responsibility to teach you idiot.So now Zanzibar is not part of Tanzania?