Nimekaa Sana Kenya kaka, yaani hutatamani,wakenya wanachukiana usiombe,hata humu JF ni vile hawajuani makabila ndio maana unaona Wana kaumoja flani hivi,Ila wakijuana utaona kitakachotokea.Katika kitu cha msingi ambacho Baba wa Taifa alifanya ni kutuunganisha na kuondoa Ukabila,kama umewahi kutembelea nchi nyingine za Africa utaona utofauti mkubwa tuliokuwa nao....hebu angalia tunavoshangilia mpira bila bugdha,hebu fikiri vijiwe vyetu vile vya kahawa unaingia bila kubisha hodi,,hebu fikiria Siasa zetu tulivyo hatupigani,hebu fikiri ukisafiri ndani ya Tanzania unavopokelewa kwa ukarimu,ukipanda daladala watu wanavosemezana hata km hawajuani,Sifa na utukufu ni Kwa Mungu Mkuu.Tanzania inapendeza.
Mombasa yenyewe inaishinda dar slum kwa maendeleo sembuse Nairobi?Miaka5 yetu ikaipita yenu yenye miaka 45 ndio kuisoma namba hiyo ogopa the coming giant
Kenya ni nairobi tu na kdg Mombasa but the rest ni upuuzi mtupu yn pori na ukweli ndo huu hapa mana kila siku tunawaambia wanabisha japo ukweli wanaujua, ss leo umewavua nguo zote [emoji3][emoji3][emoji3]Asilimia kubwa ya wakenya wanaishi vijijini na maporini [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
View attachment 1557953
Wakenya wanazingua sana. Ukikutana nao utacheka sana.Kenya ni nairobi tu na kdg Mombasa but the rest ni upuuzi mtupu yn pori na ukweli ndo huu hapa mana kila siku tunawaambia wanabisha japo ukweli wanaujua, ss leo umewavua nguo zote [emoji3][emoji3][emoji3]
Sema kwasabababu we ni mjinga sana.Baki kuwa maskini huku ndungu zenu wachagaa tunapiga biz nao na maisha ikiendelea wewe pambana na umaskini yako ndugu zako wakiendeleaWakenya ni binadamu tofauti aisee. Kudili na mkenya itakubidi uache ustaarabu wako pembeni. I honestly cannot stand Kenyans.
Yah hapa ndipo nnapopaweza mm yn nikipambana nao kote uko mpk u tube huwa najitoa ufahamu nakuwa km wao zen tunaenda sawa, wakijisifu najisifu zaidi yao wakileta sarcasm nakuwa sarcastic kuwaliko hapo mbn tunaenda sawa, yn mm anaeweza kunizd ni mTz tu cz WaTz bhn inabd uwe vzr kwenye hoja la cvyo lazima ukohoe, sipati picha WaTz wangekuwa wazuri kwenye English heheheheheeee wallahi dunia ingesimama [emoji3][emoji3]Wakenya ni binadamu tofauti aisee. Kudili na mkenya itakubidi uache ustaarabu wako pembeni. I honestly cannot stand Kenyans.
Azikiwe St/Biti Titi Rd Junction
Itawachukua wabongolala miaka zaidi ya mia moja kupata vitu kama hivi View attachment 1557974View attachment 1557975View attachment 1557976View attachment 1557986
Sent from my Infinix NOTE 2 using JamiiForums mobile app
Azikiwe St/Biti Titi Rd Junction
Same as u.Put ua focus on building uaself and ua country.Watu wenu wanakula kinyesi na kuishi maisha duni.Uswazini maisha ni ngumu sana but wewe uko busy na Kenya.I guess jealously plus poverty is a killer diseaseYou people should focus on getting your people out of the iron sheet vibandas which are unfit even for pigโs life ....But instead you folks are busy pulling unnecessary and stupid stunts....Typical Kenyan Man syndrome.... just the like other ones (beliefs) ....like a learned folks is the one who speaks the queens language .....quite unprecendented level of cultural and mind alienation I have ever witnessed...
Same as u.Put ua focus on building uaself and ua country.Watu wenu wanakula kinyesi na kuishi maisha duni.Uswazini maisha ni ngumu sana but wewe uko busy na Kenya.I guess jealously plus poverty is a killer disease
๐๐๐๐๐๐ we mbwa hunifahamu. The only thing you know about me is my username. Kwanza you are very petty. Unafikiri kuwaita watu usiowafahamu โjoblessโ ndo unapata furaha?๐๐๐ Go screw yourself. Weโre not interested.Sema kwasabababu we ni mjinga sana.Baki kuwa maskini huku ndungu zenu wachagaa tunapiga biz nao na maisha ikiendelea wewe pambana na umaskini yako ndugu zako wakiendelea
Wewe nakutambua kama taka ya Tandale.Piece of shit๐๐๐๐๐๐ we mbwa hunifahamu. The only thing you know about me is my username. Kwanza you are very petty. Unafikiri kuwaita watu usiowafahamu โjoblessโ ndo unapata furaha?๐๐๐ Go screw yourself. Weโre not interested.
Nashindwa vile hizi nguruwe zinaishi hapaView attachment 1558033
View attachment 1558034
Nashindwaje kuwa onea wivu ....mnamaisha mazuri kama kwa picha hapo