Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Seems Hadi,kwa sababu aliyetoa matamshi ya kwamba itaanza ni Macharia,mpaka Sasa bongo hamna kiongozi aliyetoa tamko.inavyoelekea,Kuna masharti mapya na magumu watawekewa! Let's wait and see!

Naomba Mwenyez Mungu awajalie viongozi ujasiri huu huu mpaka uchaguzi uishe ndo tuwafungulie hawa nyangauuuuz
 
Stupidy is stupidy[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116]if you cant show me here just pass like others...with this trush thing...pimbi km pimbi wengine
 
Kwani Wamachinga/Mama mboga Wanatatizo gni? Hutaki wafanye biashara?
 
Kampuni ya stima nayo imetoa spider 🕸.
Acha uongo Huoni kwamba mtaa uliopost uko tofauti kabisa.
 
Hizi Habari kKenya wanazipata wapi?na balozi wetu huko Kenya anaona?...wanazisambaza duniani....Wakuu ama kuna mtu mwenye hii taarifa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…