Basi la Mwendokasi laua Raia Baruti ya Kimara

Basi la Mwendokasi laua Raia Baruti ya Kimara

Mmewekewa daraja ila kwa viburi vyenu mnajitia kuwahi pumbafu zake. Tena mwanaume, huo ni umama kwa mwanaume kusubiria gari isimame ili eti apite, tuulize wa mikoani tunavuka zetu vuuuuup kufumba na kufumbua tuko ng'ambo. Nyie hadi mjilegeze kama mlenda. Siku nikiwa RAIS naondoa zebra na matuta ili mgongwe vizuri
Pumbavu zako, Toka lini kimara baruti kukawa na daraja la juu, kitu Kama hujui kaa kimya
 
Mungu amlaze mahala pema.
Mimi hata kupitaga karibu na road tu naonaga kama magari yataacha njia yanigonge.Maana vile ni vyombo vimetengenezwa kinaweza kumshinda mtu kikaacha njia.
Ukiwa barabarani Kwakweli ni Umakini na Kumuomba Mungu mabaya yasikufike
 
Mmewekewa daraja ila kwa viburi vyenu mnajitia kuwahi pumbafu zake. Tena mwanaume, huo ni umama kwa mwanaume kusubiria gari isimame ili eti apite, tuulize wa mikoani tunavuka zetu vuuuuup kufumba na kufumbua tuko ng'ambo. Nyie hadi mjilegeze kama mlenda. Siku nikiwa RAIS naondoa zebra na matuta ili mgongwe vizuri
Unamaanisha mtu aliyeko Baruti aende mpaka Kimara mwisho ili apande daraja kuvuka barabara kisha arudi Baruti?
 
tatizo ni traffic wamekalia kufatilia gari binafsi zikikiuka sheria lakini magari ya serikali au mwendo kasi wanayaacha yavunje sheria hiyo ni kesi ya mauaji hawa madereva wa mwendo kasi wanajiona wako juu ya sheria ndio maana manzese waliliponda gari lao lilipoleta ajali
 
Hivi unapajua Baruti, au Umeandika tu, mtu wa Kimara Baruti aende akavuke darajani kimara mwisho.

Alieandika hii mada ametaja ajali imetokea Zebra, kimara mwisho kuna Zebra pale.

Wewe unaelewa maana Ya alama ya zebra, na kwanini wameweka.
Mmewekewa daraja ila kwa viburi vyenu mnajitia kuwahi pumbafu zake. Tena mwanaume, huo ni umama kwa mwanaume kusubiria gari isimame ili eti apite, tuulize wa mikoani tunavuka zetu vuuuuup kufumba na kufumbua tuko ng'ambo. Nyie hadi mjilegeze kama mlenda. Siku nikiwa RAIS naondoa zebra na matuta ili mgongwe vizuri
 
Walisema mwendokasi zinaendeshwa na wajeda.... wana viburi hawa viumbe wakifika kwa raia
RIP ndugu yetu
 
Nahisi una kagari kamkopo
Sheria za usalama barabarani zipo hata kwa watembea kwa miguu tatizo hawataki kusoma kwa kudhani zote zinawahusu madreva peke yao, watembea kwa miguu Dar wamejaa viburi, wabishi, akili zao ni sawa na waendesha bodaboda, wakidhani kuwa wanajua sana sheria za kupita zebra kumbe hawajui, tena kwa dharau hupita kwa madaha huku wakichati.

Nami nasema acha wagongwe na wagongwe tu.
 
Kasome sheria na kanuni za usalama barabarani utaelewa utaratibu wa kutumia kivuko cha watembea kwa miguu, zipo kanuni zimeainisha ni wakati gani wa kuvuka.
Nahisi hujui chochote kuhusu sheria za barabarani.. kwenye sebra sheria inataka upunguze mwendo na kama kuna mtu basi mwache apite. Huruhusiwi hata kupiga honi kwenye zebra lakini wapumbavu kama wewe ndio wanaona wapo juu ya sheria
 
Nani alikwambia.. acha ujuha. Tatizo la kununua leseni
Watembea kwa miguu wana dharau sana
Kiufupi wao ndio wanatakiwa subiri magari yapite ili wavuke
 
Sheria inataka dereva apunguze mwendo hata kama hakuna mtu ndio maana mita 100 utakuta kuna kibao kinakuonyesha kuna zebra..

Hata siku moja kwenye zebra makosa hayawezi kuwa ya mpita mwa miguu.
Sheria iko wazi ila sio kila anayegongwa kwenye zebra anakuwa hana makosa!! Hata kama unataka kukatisha zebra sharti ujirizishe kuwa dreva amekuona na kusimama, sio unakatiza tu kisa upo kwenye zebra, utakufa!!!
 
Mmewekewa daraja ila kwa viburi vyenu mnajitia kuwahi pumbafu zake. Tena mwanaume, huo ni umama kwa mwanaume kusubiria gari isimame ili eti apite, tuulize wa mikoani tunavuka zetu vuuuuup kufumba na kufumbua tuko ng'ambo. Nyie hadi mjilegeze kama mlenda. Siku nikiwa RAIS naondoa zebra na matuta ili mgongwe vizuri
baruti daraja linatoka api
 
Niliposikia mabasi ya mwendo kasi yanaletwa, nilijiuliza, kama haya ya mwendo pole yana ajali nyingi hivi, je, haya ya mwendo kasi raia watayamudu?

Lakini, hivi ni wangapi wanafahamu kwamba basi la mwendo kasi haligongi Ila huwa linagongwa.

Kwa hivyo, kisheria, kosa ni la marehemu.

Yaani marehemu aliligonga basi.

Hali kadhalika ambulance na treni hugongwa na huwa hazigongi maana ni express in nature
 
Sheria inataka dereva apunguze mwendo hata kama hakuna mtu ndio maana mita 100 utakuta kuna kibao kinakuonyesha kuna zebra..
Hata siku moja kwenye zebra makosa hayawezi kuwa ya mpita mwa miguu.
Mwendo kasi yeyote ni express na huwa yanagongwa ila hayagongi.
Kwa hivyo, kosa ni la marehemu.
Usije ukapita kwenye zebra ukidhani kwamba mwendo kasi anabanwa na sheria za magari ya kawaida. Hata kama akikupisha, basi tu ni msaada ila siyo lazima
 
Taarifa yako imekaa kienyeji sana. Ni kweli kitendo cha mwenzetu kupoteza maisha kinasikitisha. Lakini kuharakisha kuanza kulalamika sidhani kama ni jambo sahihi. UDART ni kampuni. Kama kampuni lazima itakuwa na taratibu zake za kushughulika na dharula kama hizo.

Ulipaswa ufuatilie uone wamechukua hatua ipi kabla ya kuja kulaumu hapa jf.
 
Back
Top Bottom