Daviie
JF-Expert Member
- May 20, 2016
- 1,292
- 1,483
Lol! Mamba wangefaidi hatari. Sure, Mungu tu kawaokoa hao ndugu hapo
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Na Wakati wote Mungu ni mwemaulikua hujui kama mungu yupo mkuu??
mungu yupo na mungu ni mwema kila wakati
Duuh ilikuwaje mkuu? pole sanaHilo daraja lilinibebea mzee wangu, nalisahau vipi labda!..
Hakukuwa na shahidi kusimulia lakini alidondoka na gari, hakuwa kavaa seatbelt windshield ikafanya yake!..Duuh ilikuwaje mkuu? pole sana
Allah Akbar!View attachment 850803View attachment 850804Sina hakika imetokea lini na nini chanzo but hapa ni daraja la Wami,hili basi limeponea chupu chupu kuzama mtoni,kusema ukweli hapa ni Mungu tu ndo katenda miujiza ya kunusuru viumbe wake hakuna namna ya kumsifu dereva wala nini,ni Mungu tu.
Ifike mahali sasa Serikali ichukue hatua ya kujenga daraja la kisasa sio hadi msikie siku watu wamekufa ndio muanze kuhangaika....kulikua na haja gani ya kwenda kujenga uwanja wa ndege Chato ambao hauna umuhimu wowote kwa sasa na mnaacha kushughulikia hili daraja ambalo wakazi wa mikoa yote ya Kaskazini na nchi ya Kenya wanalitegemea tusiwe wagumu wa kufikiri.
asee....Pole sana...hakika ni ngumu kusahau!!Hakukuwa na shahidi kusimulia lakini alidondoka na gari, hakuwa kavaa seatbelt windshield ikafanya yake!..
Shukrani its soo wayback!..
R.i.P to all Fallen ones!asee....Pole sana...hakika ni ngumu kusahau!!
Ushaanza maujinga yako...shame!!Mungu mjuzi wa yote, mwenye uwezo wote na upendo wote angekuwepo, kusingetokea ajali yoyote, popote, muda wowote.
Sema kingine.
we unaonaje?Zile ajali zingine zinazotokeaga mungu huwa anakuwa yuko wapi? Kalala?
we unaonaje?
Ni mambo ambayo huwezi kuyajibu. Kwa sababu ni ukweli.Ushaanza maujinga yako...shame!!