Labda manunuzi yakiishaLini watajenga daraja jipya?nakumbuka kama walishawahi kutangaza zabuni
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Labda manunuzi yakiishaLini watajenga daraja jipya?nakumbuka kama walishawahi kutangaza zabuni
Sent using Jamii Forums mobile app
True kunusurika kuwa chakula cha mamba ukipona utambikehapo lazima ukalale msikitini au kanisani wiki ukitoka ndani ya gari
Uhuni wa madereva,hilo daraja jembamba hivyo yatapitaje mabasi mawili kwa pamoja?Hao Madereva naona walikuwa wamelewa pombe
Umakini umepotea kwa madereva wetu wa mabasi na malori ya mizigo mkuuNi kujifanya wameizoea kazi...
Mazoea mabaya.
Umakini umepotea kwa madereva wetu wa mabasi na malori ya mizigo mkuu
Sasa hao nao ni shida nyingine,siku hizi polisi akikuona unacheza na simu wakati wa kuendesha gari unakula fine hapo hapo.Hata private drivers mkuu, si ajabu kumwona mtu anaendesha huku anajibu SMS, au mwingine anaangalia hata movie kwenye simu.
Hata private drivers mkuu, si ajabu kumwona mtu anaendesha huku anajibu SMS, au mwingine anaangalia hata movie kwenye simu.