Hivi punde
JF-Expert Member
- Apr 1, 2017
- 2,554
- 8,627
Daraja la mto Wami ni dogo, jembamba ama ni fupi ?
Ajari haziishi aisee.
=====
Basi la Arusha One limenusurika kutumbukia mto Wami baada ya kukoga kingo za daraja hilo leo Agosti 28. Taharuki iliibuka kwa abiria waliokuwamo ndani ya basi hilo wakisafiri kutokea Dar es salaam kuelekea Arusha. Hakuna madhara yoyote yaliotokea katika ajali hiyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Ajari haziishi aisee.
=====
Basi la Arusha One limenusurika kutumbukia mto Wami baada ya kukoga kingo za daraja hilo leo Agosti 28. Taharuki iliibuka kwa abiria waliokuwamo ndani ya basi hilo wakisafiri kutokea Dar es salaam kuelekea Arusha. Hakuna madhara yoyote yaliotokea katika ajali hiyo
Sent using Jamii Forums mobile app