Ahaa basi tuombe mungu wakati tunaendelea na ujenzi wa uwanja wa ndege na barabara zingine na madarajaView attachment 850803View attachment 850804Sina hakika imetokea lini na nini chanzo but hapa ni daraja la Wami,hili basi limeponea chupu chupu kuzama mtoni,kusema ukweli hapa ni Mungu tu ndo katenda miujiza ya kunusuru viumbe wake hakuna namna ya kumsifu dereva wala nini,ni Mungu tu.
Ifike mahali sasa Serikali nayo ichukue hatua ya kujenga daraja la kisasa sio hadi msikie siku watu wamekufa ndio muanze kuhangaika....kulikua na haja gani ya kwenda kujenga uwanja wa ndege Chato ambao hauna umuhimu wowote kwa sasa na mnaacha kushughulikia hili daraja ambalo wakazi wa mikoa yote ya Kaskazini na nchi ya Kenya wanalitegemea, tusiwe wagumu wa kufikiri.
Ntukane ila Mimi shemeji yako!my first love my husband was Sukuma from SimiyuuNikutukane kisukuma!?..
Unasemaje?Ahaa basi tuombe mungu wakati tunaendelea na ujenzi wa uwanja wa ndege na barabara zingine na madaraja
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mkuu...kila mtu na imani yakeNi mambo ambayo huwezi kuyajibu. Kwa sababu ni ukweli.
Mungu huyo angekuwepo, kungekuwa hamna ajali yoyote, popote, muda wowote.
Pole. May his soul rest in eternal peaceHilo daraja lilinibebea mzee wangu, nalisahau vipi labda!..
Mungu yupo,hutaki kataa unataka amini period!!Kwahiyo mkuu kama basi hilo lingedondokea humo na kuua watu wote tungesema Mungu hayupo?
Hivi hao uliowataja ni wapiga kura wake?wakazi wa mikoa yote ya Kaskazini na nchi ya Kenya wanalitegemea,
OMG!!Mikoa ya kaskazini sio kipaumbele chetu, wafe tu, tutatuma rambirambi.
Sent using Jamii Forums mobile app
kuamini sio ujinga mwache mtu aamini anavyoamini tambua tu Mungu ni mkuu.Ushaanza maujinga yako...shame!!
hawaelewi wanamini nini,ni sawa na kutokujua kama wao ni wanawake au wanaume,ila wangesema kazi ya mungu haina makosa ikiwa lingezama.Kwahiyo mkuu kama basi hilo lingedondokea humo na kuua watu wote tungesema Mungu hayupo?
Hapana. Mimi sitaki imani, nataka kujua.Sawa mkuu...kila mtu na imani yake
😳 Bahati yako!...Ntukane ila Mimi shemeji yako!my first love my husband was Sukuma from Simiyuu
Sent using Jamii Forums mobile app
AmeenPole. May his soul rest in eternal peace