Nilitaka kukujibu vibaya kabla sijasoma mpaka mwisho ila uko sahihi, watu wengi CCM hawaijui Profesionalism ya jambo kwao ni 0% akili kama za makonda ndio zenyewe sasaMakonda sio mjinga ila nyie mnaomuona mjinga ndio wajinga,
Akili za makonda ndio zinatakiwa ili uweze kula maisha na vyeo ccm na kupendwa na wakubwa
Ukiwa na akili kama za Nchimbi unapotezwa ukiwa na akili za makonda kwa ccm hiyo ni phd
Mnataka makonda asiongelee jezi na kokoto la wakili 🤣, aongelee katiba mpya na utawala bora?????
Kumpeleka wapi kwani kamtaja makonda hapoMalasusa atamtoa
Ahahahahaha! Ndio mshasema sasa!malaya ni wale wanaokupiga miti wewe choko
Sijasifia, na pia sijatamani aina ya watu kama makonda,Nimekuelewa.
Japo sikubaliani na wewe katika kusifia upuuzi huo.
Huo upumbavu ndio unaopingwa na kupigiwa kelele na watu wote wanalitakia mema hili taifa pamoja na kizazi kijacho.
Ukiona akili yako inamsifia Makonda na kutamani aina yake ya hila na uongozi wa kijanja janja na wizi ili tu afanikiwe yeye huku anaowaongoza wakitaabika, basi wewe pia hovyo.
Chacha kasemaje juzi?Nilitaka kukujibu vibaya kabla sijasoma mpaka mwisho ila uko sahihi, watu wengi CCM hawaijui Profesionalism ya jambo kwao ni 0% akili kama za makonda ndio zenyewe sasa
Apigweeeeee adui apigweeeeee!! Apiiiiiiiigweee nduli apigweeeeTangu atoe mafunzo yake kwa viongozi wa makanisa naona kila kukicha mambo yanamgeuka.
Sijawahi na sitokaa niwe na Imani naye.
View attachment 3679722
😂😂😂Mbona wewe unamuamini bi Msumi?
Tulia PhD amseme form 4 failure,unataka division 4 form afundishe nn watu wenye PhD ?Huyu Askofu Bagonza mnafiki sana. Yeye kila leo anasema vibaya Serikali. Leo wamesemwa wao kelele kama Malaya kanyimwa hela ya huduma!
Ni haki ya kila mtanzania kuishi na hapaswi mtu yeyote kupotezwa kila nafsi inastahili kulindwa ,hata mtesi wa CDM akipotea Bado watamuulizia ,hata mwaipopo pamoja na mabaya yake na vikos vyake vya ugaidi alivyounda kuua na kutesa watanzania vya "chui weus" akipotea ni lazma auliziwe Kwa nguvu zoteIpo siku CHADEMA mtamsifia na kutoa matangazo ya kumtafuta kama Polepole au Nchimbi.
Askofu Bagonza namzidi sana kielimu. Kwenye Kanisa la Lutheran nimeishawasimamia maaskofu wa hilo Kanisa zaidi ya wanne kwenye thesis na desertions zao.Tulia PhD amseme form 4 failure,unataka division 4 form afundishe nn watu wenye PhD ?