Basata mnasubiri nini kumchukulia hatua Ney wa mitego

Basata mnasubiri nini kumchukulia hatua Ney wa mitego

Haiwezekani nyimbo za kumzodoa rais zapigwe ki horera hiyo!
Tutaanza kuforwadiana kwenye magroup wanatutafutie kesi bure!

"Ki horera hiyo" unamaanisha nn?

Acha uwoga kijana wa kiume...

Kama ww hujaforward kesi ipi hyo itakayokupata?
 
We bashite wewe
Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna hii nyimbo inayosambaa kwenye mitandao ya kijamii iliyoimbwa na msanii Ney wa mitego inasikika ikiwakejeli viongozi mbalimbali. Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka weekend mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu
, aliekutuma upate zero masomo nani? Utajiju na ukome sasa
Kazi ya Sanaa waijua wewe?
 
Kwani huo wimbo umepigwa kituo gani cha redio au tv stations gani?
Ney pigaa kaziiii wao hatuwapangii yao why ney true boy?
 
Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna hii nyimbo inayosambaa kwenye mitandao ya kijamii iliyoimbwa na msanii Ney wa mitego inasikika ikiwakejeli viongozi mbalimbali. Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka weekend mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu[/QUOTE **** wewe yani umeniharibia siku wallah
 
Nani a forward wakati tunaupakua wenyewe tu na kila mtu anajiburudisha kwa ubunifu wa kijana. Mnapozidi kubana ndio ubunifu unaongezeka, juu tutaandika ''uzalendo kwanza'' ila ndani sasa tunajua wenyewe.
Na mimi nasema wapoooooo
 
Hawa basata itakuwa walikuwa team nape alivyotumbuliwa wameamua kuweka mgomo baridi ata malaika mweusi akitukanwa wanaacha lipite tu
 
Jamaa katoka nduki hatizami tena bandiko lake.
 
Kwani huo wimbo umepigwa kituo gani cha redio au tv stations gani?
Ney pigaa kaziiii wao hatuwapangii yao why ney true boy?
Wimbo wa chini kwa chini unaweza kuwa umeimbwa na Steven Nyerere kaigiza sauti
 
Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna hii nyimbo inayosambaa kwenye mitandao ya kijamii iliyoimbwa na msanii Ney wa mitego inasikika ikiwakejeli viongozi mbalimbali. Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka weekend mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu
Acha watu waonyeshe hisia zao.
 
ujalazimishwa kusikiliza wala kusambaza

upo pia MAKOFI KWA MAGUFULI sijui kaimba nani vile kasikilize huo unaokufaa na basata
 
Akili ndogo sana ..hamtaki ukweli kabisa... Mnataka msifiwe kwa sifa za kijinga ,kazungumzia vyeti feki,kazungumzia kuvamiwa kwa clouds, kazungumzia viongozi kutopenda ushauri ,kazungumzia hatua za kukurupuka za viongoz Wa nchi hii ,sasa apo kawazihiki kwenye nini ?? Ndio maana tundu lisu anawashinda kwa kila kitu mahakamani kwa akili ndogo kama hizi ,mnawafanya hao viongozi wenu miungu watu
Ukweli huwa unauma sana, yaani unapenya hadi ku~moyo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom