Barua ya Lissu kwenda kwa Dkt. William Leo

Barua ya Lissu kwenda kwa Dkt. William Leo

WATANZANIA ndio tatizo

Watanzania, Watanzania… Watanganyika ndio tatizo la nchi hii. Sioni kwa nini anaendelea kujihangaisha na watu hawa. Waache tu, kila kitu kishindikane kabisa mpaka turudi sifuri, kisha tuanze upya, iwe ni kwa kizazi chetu au kizazi kingine kabisa.
Watanzania ni changamoto Mzee tena nzito
 
WATANZANIA ndio tatizo

Watanzania, Watanzania… Watanganyika ndio tatizo la nchi hii. Sioni kwa nini anaendelea kujihangaisha na watu hawa. Waache tu, kila kitu kishindikane kabisa mpaka turudi sifuri, kisha tuanze upya, iwe ni kwa kizazi chetu au kizazi kingine kabisa.
Hii nchi imepata mtu sahihi wa kuwapigania wakati wananchi bado hawajawa tayari kwa mapambano, bado hawataki kukosa muda wa kucheza amapiano, vijana wengi ni kama haya yanayoendela hayawahusu vile.
 
WATANZANIA ndio tatizo

Watanzania, Watanzania… Watanganyika ndio tatizo la nchi hii. Sioni kwa nini anaendelea kujihangaisha na watu hawa. Waache tu, kila kitu kishindikane kabisa mpaka turudi sifuri, kisha tuanze upya, iwe ni kwa kizazi chetu au kizazi kingine kabisa.
Wewe ulitaka watu wafanyaje? Emu toa mapendekezo yako kidogo tukuone mtazamo wako ulitaka watu wafanyaje kwa mfano?
 
Hii nchi imepata mtu sahihi wa kuwapigania wakati wananchi bado hawajawa tayari kwa mapambano, bado hawataki kukosa muda wa kucheza amapiano, vijana wengi ni kama haya yanayoendela hayawahusu vile.
Wewe ulitaka watu wafanyaje? Ongea hapa kwamba nataka watu wafanye moja mbili tatu tukusikie sio kukaa kulaumu ujinga tu unalaumu huku hutoi suggestion, wtf is that shit?
 
Mimi nasema kila siku sina tatizo na TAL, shida ni hawa watanzania wanaopiganiwa, laiti hata sekunde moja Lissu angejua aina ya watu anaowapigania basi ama kwa hakika angelia mno.

Waone hawana hata habari masikini 😤
Watanzania wenyewe ndio Hawa 🤣🤣🤣
 
Hakuna mtanzania alimwandia barua Lisu kuwa ampiganie .Kama ana ushahidi Lisu aweke humu

Lisu anapigania njaa yake tu.Ndio maana watanzania hawajali wanaendelea na shughuli zao kama kawaida.Apambane na hali yake kama watanzania wengine wanavyopambana na hali zao
 
Hakuna mtanzania alimwandia barua Lisu kuwa ampiganie .Kama ana ushahidi Lisu aweke aweke

Lisu anapigania njaa yake tu.Ndio maana watanzania hawajali wanaendelea na shughuli zao kama kawaida.Apambane na hali yake kama watanzania wengine wanavyopambana na hali zao
Chanzo cha Lissu kupigwa pin ni Makaa ya Mawe ya Rost Tamu Aziz na lile Genge la kule, hii Nchi noma
 
Hili ndio tatizo kubwa la CDM fantasy

Wapi duniani umeona kunako chimbwa makaa ya mawe wenyeji wakawa matajiri.

Hakuna bidhaa cheap duniani kama makaa ya mawe.

Huko kusini wananchi waache kutajirika na mazao ya biashara watajirike na makaa ya mawe.

Dangote alikuwa anaagiza makaa ya mawe kutoka S.A kuleta Tanzania kwa sababu logistic ni cheap kuliko kununua huko kusini.

Halafu mtu atakwambia kaona małori ya makaa ya mawe yanakatiza mpaka namanga tele.

Kuna mfanyabiashara gani atapandisha małori kutoka kusini hadi Kenya kwa sababu ya makaa ya mawe si faida yote inaishia kwenye mafuta tu.

Wakati bandari ya Mtwara ina storage na kushusha na kupandisha kila siku makaa ya mawe.

Shida yenu CDM ni unrealistic goals, mbaya zaidi mnajiaminisha huo uongo na kudhani Tanzania nzima sisi sote vichwa panzi.

Ndio maana watu wengine ujiuliza Lissu akishakuwa raisi and then what? Kwa uropokaji wa hovyo hivi ili mradi tu. Makaa ya mawe yana hela gani.
 
Toa tena wazo andika hapa rudia tena sina haja ya kurudi kwenye post yako unashindwa kurudia ulichoandika?
Sina huo muda ni juu yako wewe unayetaka kufahamu kutafuta maarifa
 
Chanzo cha Lissu kupigwa pin ni Makaa ya Mawe ya Rost Tamu Aziz na lile Genge la kule, hii Nchi noma
Apambane na hali yake kama ana ushahidi aweke ushahidi mahakamani kuwa ndio sababu afungue kesi na aweke ushahidi

Kesi yeyote ruksa kufungua awe Lisu au yeyote ila awe na ushahidi

Mwambieni afungue kesi dhidi ya Rostam Aziz ni haki yake kisheria
 
Back
Top Bottom