Barrick Gold Mining itamkabidhi Rais Magufuli Tsh 100billion

Barrick Gold Mining itamkabidhi Rais Magufuli Tsh 100billion

Wanaoba aibu hawa bavicha
tutoe pongezi kwa awamu hii kuweza kupambana kulinda maslai ya watanzania.kusema kweli ule mziki wa makinikia kama mtu legelege lazima uteme biskuti ila Jpm alikomaa sana.
 
Mamako pia. Au mamako anakwenda kwa miti shamba na kujifukizia? Pesa zetu Watanzania. Siyo za Magufuli hizo. Usitufanye sisi sote wajinga. Tupo Watanzania wenye akili zetu. Ni wajibu wa serikali kujenga hospitali. Ndiyo ilivyo duniani kote - Marekani, Kenya, Malawi, Zambia.. you name it. Magufuli is doing nobody a favour. Kamwambie hivyo. Hata Rungwe akiingia Ikulu atakusanya kodi na kujenga miundombinu pia. Fullstop. Nyerere, Mwinyi, Mkapa na Kikwete walifanya pia. Usimsujudie mwanadamu hata akijiita malaika. He is just a sinful human being.
Mamako atakwenda kutibiwa hapo zahanati baada ya serkali kutumia pesa hizi kujengea
 
Mabeberu wanawasaidia majike...

Majike yanayoondoka huko kwenu kwenye ubunge sio 😅😅😅
Ila ruzuku nazo mbona hamumudai mkuu wenu.. nasikia mabeberu nao wanachoka kuombwa ombwa.. huku hamna jipya la kubutia.. bado mupo kwa futi sita tu..

Mwaka huu.. shaaaaaa.. hizi kwenu nyingi tu💉💉💉💉
 
Barick Gold Mining kumkabidhi rais magufuli tsh100billion kama gawio kwa serkali jumanne 13/10/2020 .mbele ya wanahabari na watanzania

Kama utakumbuka kuna wanasiasa uchwara na wanaharakati uchwara wanaojiona wanajua kila kitu aalipinga hili sasa serkali ya awamu ya tano inakimbiza uchumi kwa speeds kali

Kwa miaka kadhaa pesa hizi zilikuwa zinaliwa na watanzania wezi na kunufaika na familia zao lakini sasa pesa hizi zinakwenda kujenga nchi na kila mwanachadema,mwanacuf,ACT wananufaika kwa kazi nzuri za jpm na ccm yake .

Tunawaomba watanzania sasa akili zirudi tukubaliane kuwa huyu ni nabii


USSR
Sawa binti tumekusikia
 
Barick Gold Mining kumkabidhi rais magufuli tsh100billion kama gawio kwa serkali jumanne 13/10/2020 .mbele ya wanahabari na watanzania

Kama utakumbuka kuna wanasiasa uchwara na wanaharakati uchwara wanaojiona wanajua kila kitu aalipinga hili sasa serkali ya awamu ya tano inakimbiza uchumi kwa speeds kali

Kwa miaka kadhaa pesa hizi zilikuwa zinaliwa na watanzania wezi na kunufaika na familia zao lakini sasa pesa hizi zinakwenda kujenga nchi na kila mwanachadema,mwanacuf,ACT wananufaika kwa kazi nzuri za jpm na ccm yake .

Tunawaomba watanzania sasa akili zirudi tukubaliane kuwa huyu ni nabii


USSR

Mkuu vizuri kwa habari hii, lakini kuna ka albaki wafanye haraka. Tunahitaji sana pesa. 2020 - 2025 tuna nia tuwafikie kila mtanzania, waone mkono wa wema wa Mzee baba..
 
Naona haupendi kuitwa jike. Basi wewe ni beberu pia.
Majike yanayoondoka huko kwenu kwenye ubunge sio 😅😅😅
Ila ruzuku nazo mbona hamumudai mkuu wenu.. nasikia mabeberu nao wanachoka kuombwa ombwa.. huku hamna jipya la kubutia.. bado mupo kwa futi sita tu..

Mwaka huu.. shaaaaaa.. hizi kwenu nyingi tu💉💉💉💉
 
CCM haiuziki tena watanzania tumeichoka mmebaki kulazimisha nyie wachache mnaokula keki ya Taifa.

Keki ya Taifa kila mwananchi ana nafasi ya kula.. nikianzia na wewe.. acha uvivu na kushinda kijiweni..

Unaandika upupwu.. leta nondo.. unafikiri awamu hii ni ya muchezo.. hata pesa za kodi zetu tunaona zinavyotumika vizuri sana..

Kacheze bao sasa
 
Gawio kutoka kwa mabeberu. Kumbe nchi inaendeshwa na mabeberu.
 
Mitishamba ni dawa mamangu na mm pia tumetumia ila hospital nazo ni muhimu
Mamako pia. Au mamako anakwenda kwa miti shamba na kujifukizia? Pesa zetu Watanzania. Siyo za Magufuli hizo. Usitufanye sisi sote wajinga. Tupo Watanzania wenye akili zetu. Ni wajibu wa serikali kujenga hospitali. Ndiyo ilivyo duniani kote - Marekani, Kenya, Malawi, Zambia.. you name it. Magufuli is doing nobody a favour. Kamwambie hivyo. Hata Rungwe akiingia Ikulu atakusanya kodi na kujenga miundombinu pia. Fullstop. Nyerere, Mwinyi, Mkapa na Kikwete walifanya pia. Usimsujudie mwanadamu hata akijiita malaika. He is just a sinful human being.
 
5 tena,hilo ni gawio,bado kodi bado huduma za maeneo zungikwa.
 
Back
Top Bottom