Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Haipo kwenye manifesto (spelling) ya CCM

Basi ndio maana baraza watu 50, kila mmoja anatumia landcruiser la milioni 250, ni kama 12 Billions, ongeza na samani mpya, majengo, wafanyakazi mwe naweza kupiga makelele kwa hasira. :angry::angry::angry:
 
Umesahau na vibajaji 400, Kigoma kama Dubai, Maflyovers, airports kila mkoa. Kwa wizara hizi sijui kama watatelekeza ahadi hata moja

Ni mzigo kwao maana alihaidi Kikwete halafu wao watekeleze mbona shughuli ipo hasa wizara za ujenzi na makazi kazi wanayo
 
Kweli kuna haja ya wizara kuwa na manaibu wawili????????????????
 
Post za new menber ziinadharauliwa na inachosha kabisa; new members wanapewa majina kuwa wametumwa au ni mafisadi wa CCM kana kwamba JF ni ya CHADEMA; wanaulizwa kwa nini kajisaliji leo na si jana; hujui haya ndugu?

Unless iwekwe sheria na adhabu ya kutowaghasi na kuwaita majina new members wanapo post, na adhabu kali itolewe kwa yeyote anayenyanyapaa post ya member kwa sababu ya upya wake katika JF, usihoji kwa nini kuna guest wengi kuliko members.


Mtu kuambiwa kuwa ametumwa na mafisadi au CCM haina maana kuwa anayesema hivyo ni CDM ila inategemea na msimamo wa mtu aliyekuja na anayemjibu. Niaminivyo mimi JF wengi si wanachama wa chama chochote ila wana uchungu na nchi. Ila watu wanapokuona una criticize government au CCM then ni CDM. Off course naamini wengi ni sympathiser wa CDM kwa vile imetoa changamoto na inaelekea kuleta ushindani wa kweli nchini na criticism kwa serikali ya CCM.
 
Ila kwenye ardhi kuwekewa muhaya tutapata kweli viwanja?

Huu ndio ukabila usiokuwa na msingi. Je Lugakingira alipokuwa Kamishna wa Ardhi watu hawakupata viwanja? Je kulikuwa na tuhuma zozote za rushwa? Je,Mama Sijaona, ambaye si Mhaya, si ndiye aliyeleta migogoro mingi ya ardhi Mbweni, Bunju na sasa tunahangaika na mgogoro wa Luguruni. Tafadhali elekeza hoja katika utendaji wa mtu na si kabila la mtu.
 
Huu ndio ukabila usiokuwa na msingi. Je Lugakingira alipokuwa Kamishna wa Ardhi watu hawakupata viwanja? Je kulikuwa na tuhuma zozote za rushwa? Je,Mama Sijaona, ambaye si Mhaya, si ndiye aliyeleta migogoro mingi ya ardhi Mbweni, Bunju na sasa tunahangaika na mgogoro wa Luguruni. Tafadhali elekeza hoja katika utendaji wa mtu na si kabila la mtu.

Watu wengine wana matatizo yao binafsi kama haujawajua tu
 
Hiyo wizara ya ujenzi natamani nikaajariwe leo fasta
 
Sophia simba, JK u made a very wrong choice, Maige na tuhuma zote za magogo umemrudisha, JK aiseeeeeee, Makongoro ........!!!!!???? vp JK..?uliponiacha hoiiiiiiiiiii ni George mkuchika- TAMISEMI, umekosea sana, Mkuchika hana uwezo huo hapa madudu tupu hapa ungempa Magufuli then Mwakyembe awe waziri wa Barabara na airports, other places umejitahidi,
 
Baraza jipya la Mawaziri,Hili hapa!
1. Ofisi ya Rais (Utawala Bora) Mathias Chikawe

Ofisi ya Rais – Mahusiano na Uratibu: Stephen Wassira

2.Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma Hawa Ghasia

3. Ofisi ya Makamu wa Rais – ( Muungano) Samia Suluhu

2. Ofisi ya Makamu wa Rais – (Mazingira) Dr. Terezya Luoga Hovisa

4. Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Uratibu na Bunge): William Lukuvi

2. Uwekezaji na Uwezeshaji Dr. Mary Nagu

5. Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) George Huruma Mkuchika

Naibu: Aggrey Mwanri

Naibu: Kassim Majaliwa

6. Wizara ya Fedha Mustapha Mkulo

Naibu: Gregory Teu

NAibu: Pereira Ame Silima

7. Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi Shamsi Vuai Nahodha

Naibu: Balozi Khamis Suedi Kagasheki

8. Wizara ya Katiba na Sheria Celina Kombani

9. Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa Bernard K. Membe Naibu: Mahadhi Juma Mahadhi

10. Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa Dr. Hussein Ali Hassan Mwinyi

11. Wizara ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi Dr. Mathayo David Mathayo

Naibu: Benedict Ole Nangoro

12. Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia Prof. Makame Mnyaa Mbarawa

Naibu: Charles Kitwanga

13. Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Prof. Anna Tibaijuka Naibu: Goodluck Ole Madeye

14. Wizara ya Maliasili na Utalii Ezekiel Maige

15. Wizara ya Nishati na Madini William Mganga Ngeleja 1. Adam Kigoma Malima

16. Wizara ya Ujenzi Dr. John Pombe Magufuli

Naibu: Dr. Harrison Mwakyembe

17. Wizara ya Uchukuzi Omari Nundu

Naibu: Athumani Mfutakamba

18. Wizara ya Viwanda na Biashara Dr. Cyril Chami

Naibu: Lazaro Nyalandu

19. Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Dr. Shukuru Kawambwa

Naibu: Philipo Mulugo

20. Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii Dr. Haji Hussein Mpanda

Naibu: Dr. Lucy Nkya

21. Wizara ya Kazi na Ajira Gaudensia Kabaka Makongoro Mahanga

22. Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto Sophia Simba Umi Ali Mwalimu

23. Wizara ya Habari, Vijana na Michezo Emmanuel John Nchimbi

Naibu😀r. Fenella Mukangara

24. Wizara ya Ushirikiano wa Afrika Mashariki Samuel John Sitta

Naibu Dr. Abdallah Juma Abdallah

25. Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika Prof. Jumanne Maghembe

Naibu: Christopher Chiza

26. Wizara ya Maji: Prof. Mark James Mwandosya
 
Kweli mkwere anatoa hizi nafasi kwa kujuana na upendeleo!duuu
Kuna naibu 1 hapa yaani kawekwa tu basiii!hamna kitu
 
I am happy with this man kwani si mbabe, mtulivu na kama sidanganyiki basi anajua kusikiliza. Wizara hii inahitaji mtu msikivu maana anawataalamu wakutosha so kazi yake ni kuwa coordinate tu the quality which I guess he has.
Labda wizara elimu ataimudu maana yy mwalim muda mrefu sana pale udsm chemical and processing eng....kule mawasiliano alilazimishia tu
 
Back
Top Bottom