Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

jamani hata Lukuvi.... Chili... gati anarudi RC Dar es salaam
 
Sophia simba karudi, tumekwisha, SITA ndani
mtakoma.jpg


Inahuuu....!!!
 

Attachments

  • mtakoma.jpg
    mtakoma.jpg
    44.1 KB · Views: 67
Mawaziri wake wengi vimeo, yaaani ile Ghasia imerudi tena, SOPHIA!!!!! Maskini Mama Sita katoswa!!!!
 
Magufuli na Mwakyembe ofisi moja....kazi kweli kweli!!
 
hakuna cha januari wala lowasa, balaa zaidi ni kumrudisha sofia simba aghrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 
Wanabodi,

Hatimaye Baraza jipya la Mawaziri ndio lianza kutangazwa sasa live kupitia TBC!
Endelea kufuatilia...

UPDATES:

  • Wizara ya maji imeunganishwa na Kilimo - Itakuwa Wizara ya Kilimo na umwagiliaji!
  • Kazi ajira na vijana - kitengo cha vijana kimehamishiwa michezo na utamaduni
  • Uwezeshaji wa wananchi (Baraza la uwezeshaji) - Ilikuwa wizara ya fedha, imebidi kuipunguzia Hazina mzigo huu na kulielekeza Ofisi ya Waziri Mkuu
  • Waziri wa TAMISEMI atakuwa na manaibu wawili
  • Wizara ya Miundo Mbinu imepunguzwa, imegawanyika kuwa na Wizara ya Ujenzi (barabara na viwanja vya ndege) & Wizara ya Uchukuzi - Reli, bandari na usafiri wa majini
  • Magufuli atachukua wizara ya Ujenzi na msaidizi wake ni Mwakyembe
  • Sitta atakuwa waziri wa Wizara ya ushirikiano wa Afrika Mashariki
  • Membe ataendelea kuwa waziri wa mambo ya nchi za nje
  • Ngeleja ataendelea kubaki wizara ya Nishati na Madini
  • Wizara ya Mambo ya Ndani atakuwepo Nahodha akishirikiana na Kagasheki
  • Anna Tibaijuka atakuwa waziri wa Wizara ya Ardhi na Makazi
  • Hakuna jina la Januari Makamba wala Lowassa kama wengi walivyokuwa wakishuku
WIZARA NA MAWAZIRI WAKE:


Mwankyembe hapo wamemziba mdomo....km inakubalika hangetema tu huo unaibu,aendelee kutema chehe bungeni.
 
January Makamba kaangukia pua kama nilivyotabiri nyuma.
 
Lowasa na mzee wavijisenti OUT!!:whoo:KWENYE BARAZA LA MAWAZIRI!!
 
Lau-Masha nae katupwa, sasa ile dili ya vitambulisho hata sijui itakuaje? dah!!!
 
Back
Top Bottom