Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Mimi nimefurah sana kwa kumpa uwazir wa barabara mheshimiwa Magufuli na Mwakyembe
hongera JK.
 
1) Wizara ya ofisi ya utawala bora chikala
2) Wizara ya Mahusiano wassira
3) Wizara ya manegement – hawa ghasia
4) Wizara ya makamu wa rais – samia suluhu hassan
5) Wizara ya mazingira - therezia
6) Wizara ya waziri mkuu – william lukuvi
7) Wizara ya uwezeshaji nagu
8) Wizara ya tawala za mkoa mkuchika
9) Wizara ya fedha mkula, teu, amisilima
10) Wizara ya mambo ya ndani nahoza, kagasheki
11) Wizara ya katiba na sheria Kombani
12) Wizara ya nje membe
13) Wizara ya ulizi mwingi
14) Wizara ya mifugo mathayo d. Athayo
15) Wizara ya mawasiliano science makame, kitwanga(mawe matatu)
16) Wizara ya ardhi prof. Tibaijuka
17) Wizara ya maliasili maige
18) Wizara ya nishati ngeleja, malima
19) Wizara ya ujenzi Magufuli, Mwakyembe
20) Wizara ya uchukuzi Omary N
21) Wizara ya Viwanda na Biashara Chami-
22) Wizara ya Elimu Dk Kawambwa
23) Wizara ya Afya Hadji H Mpanda
24) Wizara ya Kazi Ajira Kabaka, Mahanga
25) Wizara ya Maendeleo ya jamii Sophia SImba
26) Wizara ya Elimu habari vijana na michezo Nchimbi
27) Wizara ya Ushirikiano EAC Sitta
28) Wizara ya Kilimo Magheme, Chiiza
29) Wizara ya Maji Prof Mwandozya
Hii nimeipenda sana
 
Mwankyembe hapo wamemziba mdomo....km inakubalika hangetema tu huo unaibu,aendelee kutema chehe bungeni.

Kazi yake itakuwa kujibu maswali badala ya kuuliza kweli wamemziba mdomo
 
1) Wizara ya ofisi ya utawala bora chikala
2) Wizara ya Mahusiano wassira
3) Wizara ya manegement – hawa ghasia
4) Wizara ya makamu wa rais – samia suluhu hassan
5) Wizara ya mazingira - therezia
6) Wizara ya waziri mkuu – william lukuvi
7) Wizara ya uwezeshaji nagu
8) Wizara ya tawala za mkoa mkuchika
9) Wizara ya fedha mkula, teu, amisilima
10) Wizara ya mambo ya ndani nahoza, kagasheki
11) Wizara ya katiba na sheria Kombani
12) Wizara ya nje membe
13) Wizara ya ulizi mwingi
14) Wizara ya mifugo mathayo d. Athayo
15) Wizara ya mawasiliano science makame, kitwanga(mawe matatu)
16) Wizara ya ardhi prof. Tibaijuka
17) Wizara ya maliasili maige
18) Wizara ya nishati ngeleja, malima
19) Wizara ya ujenzi Magufuli, Mwakyembe
20) Wizara ya uchukuzi Omary N
21) Wizara ya Viwanda na Biashara Chami-
22) Wizara ya Elimu Dk Kawambwa
23) Wizara ya Afya Hadji H Mpanda
24) Wizara ya Kazi Ajira Kabaka, Mahanga
25) Wizara ya Maendeleo ya jamii Sophia SImba
26) Wizara ya Elimu habari vijana na michezo Nchimbi
27) Wizara ya Ushirikiano EAC Sitta
28) Wizara ya Kilimo Magheme, Chiiza
29) Wizara ya Maji Prof Mwandozya
Hapa naunga mkono kwa Kikwete kwa asilimia 1000,angalau mkono wa mafisadi naona umekatwa
 
Jabulani ili ndio baraza la mawaziri... Mbona kubwa sana!?
 
Yaani hamna cha vijana, naona vyote vidingi ambavyo vimekata age, si vitachanganyikiwa tu na mchakamchaka wa vijana bungeni???
 
Mbona baraza la mawaziri ni kubwa sana, kweli tunahitaji baraza kubwa kama hili, mimi sidhani kama ndiyo tunabana matumizi hapa.


sera ya chadema kubana matumizi ya serikali kuu imechinjiwa mbali
 
Wanabodi,

Hatimaye Baraza jipya la Mawaziri ndio lianza kutangazwa sasa live kupitia TBC!
Endelea kufuatilia...

UPDATES:

  • Wizara ya maji imeunganishwa na Kilimo - Itakuwa Wizara ya Kilimo na umwagiliaji!
  • Kazi ajira na vijana - kitengo cha vijana kimehamishiwa michezo na utamaduni
  • Uwezeshaji wa wananchi (Baraza la uwezeshaji) - Ilikuwa wizara ya fedha, imebidi kuipunguzia Hazina mzigo huu na kulielekeza Ofisi ya Waziri Mkuu
  • Waziri wa TAMISEMI atakuwa na manaibu wawili
  • Wizara ya Miundo Mbinu imepunguzwa, imegawanyika kuwa na Wizara ya Ujenzi (barabara na viwanja vya ndege) & Wizara ya Uchukuzi - Reli, bandari na usafiri wa majini
  • Magufuli atachukua wizara ya Ujenzi na msaidizi wake ni Mwakyembe
  • Sitta atakuwa waziri wa Wizara ya ushirikiano wa Afrika Mashariki
  • Membe ataendelea kuwa waziri wa mambo ya nchi za nje
  • Ngeleja ataendelea kubaki wizara ya Nishati na Madini
  • Wizara ya Mambo ya Ndani atakuwepo Nahodha akishirikiana na Kagasheki
  • Anna Tibaijuka atakuwa waziri wa Wizara ya Ardhi na Makazi
  • Hakuna jina la Januari Makamba wala Lowassa kama wengi walivyokuwa wakishuku
WIZARA NA MAWAZIRI WAKE:

Kwa hiyo reli na bandari zitakarabatiwa na kujengwa na wizara ipi? Halafu huyu Mwakyembe si alikuwa anafaa kuwa ndani ya wizara ya sheria na katiba kweli. Huyu Sitta naye kajimaliza kabisa - toka kuwa kiongozi wa moja ya mihimili mitatu ya dola mpaka ndani ya Executive. Alituambia wananchi kuwa ataendelea kupambana na ufisadi kule Bungeni sasa mdomo wake ndio umepigwa plaster - atabanwa na collective responsibility ya Baraza la Mawaziri.
 
Hamna haja ya kushangilia Baraza hili maana ni KUBWA SANA,ukiongeza na Makatibu wakuu,NA WATEULE WENGINE basi tutegemee zaidi ya nusu ya makusanyo ya kodi kuhudumia wateule!

BARAZA LILILOTEULIWA HALIENDANI NA HALI HALISI YA UCHUMI WETU,NI KUBWA SANA!!
 
wiliam lukuvi naye nyota yake imeng'aa bunge na sera!!!!!

we vipi avatar ina mwenyewe hii??MODs vipi na nyie bana....muwe mnaangalia hii kitu ya mwanangu Kalamu Daftari
 
There are currently 1146 users browsing this thread. (361 members and 785 guests)
 
Back
Top Bottom