Barabara ya Moshi - Arusha yafungwa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Moshi - Arusha yafungwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msaka mahela, Jan 6, 2011.

  1. msaka mahela

    msaka mahela Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polisi mkoani arusha imefunga barabara ya arusha moshi kuwazuia wanachi na wakereketwa wa chadema wa mkoa wa kilimanjaro ambao wanaingia mjini arusha kushinikiza kuachiwa kwa viongozi wao.....! habari zaidi zitafuata..................
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nipe chupa ya maji na kitambaa cheupe. Natamani ningekuwa najua kutumia usafiri wa ndege asilia (ungo)
     
  3. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    hii ni thahiri ccm iliiba kura kumuweka kikwete rais watu wameichoka ccm na watu wake kama wanafikiri watafanikiwa kwa hili wamenoa wafanye hrk hasa hili la dowans moto utaendelea mpaka watueleze ukweli tena ukweli tupu.
     
  4. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Patamu hapo!
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,302
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Aluta continua............Arusha , Moshi, na Dar es salaam tutaanza
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    basi wafunge hata ya dar-arusha kwani sisi tunajiandaa kuja huko kushinikiza/vita......kufa walikufa mababu zetu wakidai bendera lakini sisi lazima tufe ili tudai uhuru kutoka kwa kikwete na mafisadi
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Tutashinda tu
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Dar Salaam mko wapi? Viongozi wetu wako ndani ati.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Tunakuja
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    kwa sasa hapa arusha watu wana mpango wakufuata polisi mmoja mmoja nyumba hadi nyumba ili kulipitiza kisasi, hii iktokea itakuwa ni hatari zaidi maana kuna wale vijana ambao wameletwa kutoka CCP moshi, hawana makazi hapa arusha. tusibiri chinjachinja nyingine kama kenya.
     
  11. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135

    Dah! hii ineonekana ni kam kosovo, au ukanda wa gaza
     
  12. G

    Gmandago Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka haki lazima uigharamie. Kama wanaua lazima wauwawe pia.
     
  13. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    habari ndo hiyo
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    huu ujinga uliosababishwa na hawa wahuni wanaoitwa viongozi wa chadema umeligharimu taifa gharama nzito
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    A town,tafadhari msiue mtu....kinachotakiwa ni kuwapeleka icc wahusika wote......
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    stop talking from your ass
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,689
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    raia uwa polisi yeyeote atayeingia kwenye anga zako. Polisi waelewe kuwa sisi raia ni wengi kuliko wao na hawana uwezo kuzuia nguvu ya uma, tutwachinja tu hawa wauaji.
     
  18. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,074
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    We Kosti Pipo.

    Nzito kuliko kuibeba Dowans kwa Mbeleko ya kijani na njano????
     
  19. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    huna lolote weye. Hujui hata mfululizo wa hili sakata uliza wenzio wakujuze kabla ya kuanza kuropoka tu.
     
  20. C

    Chief JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,403
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    huu ujinga uliosababishwa na hawa wahuni wanaoitwa viongozi wa CCM umeligharimu taifa gharama nzito
     
Loading...