Bandarini si wizi bali kufuru: Meli nzima 'yaibiwa'

Bandarini si wizi bali kufuru: Meli nzima 'yaibiwa'

hiki kiporo cha ubwabwa maharage, sharti ukipige na chai ya rangi..
 
kuna siku wataibiwa wafanyakazi,kama una ndgu yako anafanya kazi bandari kuwa makini sana.huu sasa so wzi ni zaid ya uporaj,hivi kpndi chote wakati wzi huu unafanyika magogon kulikuwa na uongozi thabiti?
 
Makubwa yamezidi kugundulika kwenye sakata la upotevu wa makontena Bandari ya Dar na sasa inadaiwa kuwa kuna nyakati wahusika wamewahi kufuta kumbukumbu za meli nzima ya makontena na kuiba makontena yote.

Taarifa hizo zinavuja wakati kukiwa na mvutano kati ya chama cha Mawakala wa Forodha Tanzania (TAFFA) kinachodai kutohusika kwa namna yoyote na upotevu wa makontena zaidi ya 11,000 ambayo hayakulipiwa ushuru bandarini (Wharfage charges).

TAFFA wanaitaka Mamlaka ya Bandari Tanzania (TPA), kuwajibika katika upotevu huo ulioinyima Serikali kupitia mamlaka hiyo mabilioni ya fedha.


Chanzo: Raia Tanzania
Asante Mungu kwa kumleta Magufuli katika wakati muafaka
 
Semeni babaake, Riz1 hakuwa na madaraka.
Ndugu naomba tuone ukweli, baada ya ile video youtube ikionyesha mtoto wa mkwere teenager akimtukana Lowasa na akijivunia mamlaka ya baba yake na ccm, kuanzia pale nikaamini mkwere alikuwa anaishirikisha familia yake kufanya maamuzi kuhusu taifa. Hivyo nguvu ya Riz 1 etc ilikuwepo ktk utawala wa jk.
 
Kipi kiraisi kusema Tanzania Ilikuwa aina serikali au Watendaji si wazalendo
 
Ndugu naomba tuone ukweli, baada ya ile video youtube ikionyesha mtoto wa mkwere teenager akimtukana Lowasa na akijivunia mamlaka ya baba yake na ccm, kuanzia pale nikaamini mkwere alikuwa anaishirikisha familia yake kufanya maamuzi kuhusu taifa. Hivyo nguvu ya Riz 1 etc ilikuwepo ktk utawala wa jk.
Unaua nyoka kwa kunzia kichwa.
 
HII Ni saisa...Hakuna meli imewahi kupakua mzigo wote kwenye bandari ya Dar...Labda iwe boti kutoka Zanzibar

Tutumie walau common sense
Nadhani wewe ni hizi products za big results now (born), maana unashindwa kuelewa kwamba mzigo ulioshushwa bandarini kwa meli moja ndio unaozungumziwa hapa, na sio lazima uwe mzigo uliobebwa kwenye meli.
 
Nadhani wewe ni hizi products za big results now (born), maana unashindwa kuelewa kwamba mzigo ulioshushwa bandarini kwa meli moja ndio unaozungumziwa hapa, na sio lazima uwe mzigo uliobebwa kwenye meli.
weka uelewa wako vizuri wewe...kwa tafsiri yako basi inaweza kuwa hata makontena 10.will it be a big issue then?

Acheni siasa za kipuuzi
 
Yaani mpaka sasa sijasikia mtu kahukumia zaidi ya kusikia "kesi imehairishwa mpaka itakapotajwa tena na mtuhumiwa yupo nje kwa dhamana" kitendo cha mtendaji wa serikali kuhisiwa anahusika na wizi kwangu mimi ni kosa la jinai. sihitaji kuhukumu serikali ilipo kwa sasa madarakani maake naona inajitahidi kwa kiasi chake kuhakikisha nchi inarudi kwenye muhimili wake ,ombi langu kwa serikali fungeni jizi hata moja kama mfamo miaka elfu mbili na mengine yapigwe risasi hazarani uone kama mtu atathubutu hata kucheza na sent ya serikali lakini haya ya kupigana faini na kupewa muda wa kurudisha pesa hii siyo kabisa
 
tukuulize wewe ulikuwa na malengo gani wakati sisi tunakosoa utawala wa jk wewe ulikuwa ukitetea kwa nguvu zote...mnafki kaa kimya
Huyo anaitwa masopakyindi
Maso = Macho
Pa= Kwenye
Kyindi= Ugali
masopakyindi = Macho kwenye ugali
 
Waliyofanya uwizi huo inafaa wanyongwe tu!gadamit
 
Makubwa yamezidi kugundulika kwenye sakata la upotevu wa makontena Bandari ya Dar na sasa inadaiwa kuwa kuna nyakati wahusika wamewahi kufuta kumbukumbu za meli nzima ya makontena na kuiba makontena yote.

Taarifa hizo zinavuja wakati kukiwa na mvutano kati ya chama cha Mawakala wa Forodha Tanzania (TAFFA) kinachodai kutohusika kwa namna yoyote na upotevu wa makontena zaidi ya 11,000 ambayo hayakulipiwa ushuru bandarini (Wharfage charges).

TAFFA wanaitaka Mamlaka ya Bandari Tanzania (TPA), kuwajibika katika upotevu huo ulioinyima Serikali kupitia mamlaka hiyo mabilioni ya fedha.


Chanzo: Raia Tanzania
Utawala wa ccm ni zaidi ya janga
 
Back
Top Bottom