Balile yupo live Clouds Tv, tukae mkao wa kula

Balile yupo live Clouds Tv, tukae mkao wa kula

Ingawa Makonda ni bashite ila kwa jinsi anavyowachezea akili hili jukwaa la Wahariri, anaonekana Genius
Mwenye vyeti feki kawa-blackmail watu kawachukulia magari pesa na unga wao kaenda kuuza South Africa na china akitumwa Le mutuz ambaye ni kinata wa kuwachoma wengine, sasa mwenye vyeti feki kaja na mpya ya kuwachonganisha wahariri na akina ruge na wafanyakazi wao baada ya kusema ruge alikula pesa za oparation pia kijana wake sudi brown anashinda kwake akipiga story huku akiviita vyombo vinginevyo vya habari ni makanjanja, Daud Bashite amekuwa na mjinga zaidi kaamua kujitoa fahamu awakoroge wakati wanakorogana yy atakuwa anampigia debe dialo kuwa katibu mkuu wa CCM.
 
You will wonder for ever if you can not make out sense why people should keep on pressing Makonda to resign, keep talking of his evils, human right violation etc!
Kumjibu ndio wanakosea, wangeendelea na kampeni za kumng'oa bila kufuata mbinu anazotumia. Wasiwe wanajibu tuhuma zake ili kumuanika zaidi but kumjibu ni sawa na kumfukuzia kichaa
 
Mwenye vyeti feki kawa-blackmail watu kawachukulia magari pesa na unga wao kaenda kuuza South Africa na china akitumwa Le mutuz ambaye ni kinata wa kuwachoma wengine, sasa mwenye vyeti feki kaja na mpya ya kuwachonganisha wahariri na akina ruge na wafanyakazi wao baada ya kusema ruge alikula pesa za oparation pia kijana wake sudi brown anashinda kwake akipiga story huku akiviita vyombo vinginevyo vya habari ni makanjanja, Daud Bashite amekuwa na mjinga zaidi kaamua kujitoa fahamu awakoroge wakati wanakorogana yy atakuwa anampigia debe dialo kuwa katibu mkuu wa CCM.
Waswahili wameporwa chama watabakia tu kwenye historia ya TAA na TANU
 
Hapana siyo "Genius" bali kuna nguvu kubwa nyuma yake inayomuunga mkono.

Ha ha ha haaaaaaaaa

Eeeeeeeeeeh

Utafikiri na macho na masikio yenu anayashikilia yamfuatilie


Andika lingine


Jembe la taifa

Makonda oyeeeeeee
 
Hebu tumsikilize labda anataka kujibu tuhuma za RC Makonda.
Hana jipya huyo mchumia tumbo.
Kila kitu ameshamaliza kwenye ripoti yake anataka nini tena?
Clouds inatumika tu kwa sasa kwa kuelewa au bila ya kujielewa.
Tatizo la yote haya ni uvamizi wa studio,badala ya kuendekeza drama sasa ni wakati wa kutuonesha kile kilichotokea ndani ya studio ili tuone tukio la uvamizi.
Clouds wanatakiwa washirikiane na polisi badala ya kujaribu kuwatoa watu nje ya reli
 
Sasa jana si tumeshamsiliza leo ana mpya gani?
 
vyombo vya Habari hivi ni business au wana malengo yao tofauti? MWAKYEMBE safisha hii tasnia ya habari
Tumeishiwa hatuna Njia isipokuwa kutumia mabavu, 2010 chagua kikwete chagua CCm, 2015 chagua Magufuli,tukaondoa CCM kwa kuwa tayari ilikuwa imeshapoteza mwelekeo, 2020 chagua,,,,?! Maana hii ni 2017 Bosi tayari ameshakula 50'/, ya Wateja. Baada ya hapo unategemea nini Kama Si hayo Mawazo Yako ya kijinga?
 
Tumeishiwa hatuna Njia isipokuwa kutumia mabavu, 2010 chagua kikwete chagua CCm, 2015 chagua Magufuli,tukaondoa CCM kwa kuwa tayari ilikuwa imeshapoteza mwelekeo, 2020 chagua,,,,?! Maana hii ni 2017 Bosi tayari ameshakula 50'/, ya Wateja. Baada ya hapo unategemea nini Kama Si hayo Mawazo Yako ya kijinga?
😀😀😀 wenyewe wanasema hapa....
 
Back
Top Bottom