TBC inapatikana kwenye king'amuzi gani?Tunamsikiliza Mh. Makonda sasa hivi yupo live TBC....maendeleo ya Dar
Maji etc
TBC inapatikana kwenye king'amuzi gani?Tunamsikiliza Mh. Makonda sasa hivi yupo live TBC....maendeleo ya Dar
Maji etc
Hahaaa atakuwa amestuliwa tu kwamba mzee kumbuka uliapa kutomzungumzia,lakini nia ilikuwa ni hiyo.Inashangaza sana watu wenye akili kama wewe mnajazwa upepo na masuala haya.Hajazungumzia habari za mkoromije, amempuuza
Umeanza madharau ndiyo maana mimi huwa sipendi kuongea na weweHahaaa atakuwa amestuliwa tu kwamba mzee kumbuka uliapa kutomzungumzia,lakini nia ilikuwa ni hiyo.Inashangaza sana watu wenye akili kama wewe mnajazwa upepo na masuala haya.
No longer at ease......Tido Mhando weehh achatuTBC inapatikana kwenye king'amuzi gani?
SayNoToDrugsWatanzania hatujielewi eti mnamchukia makonda kisa madawa ya kulevya hamna hata aibu sijui mnataka kiongozi wa aina gani nyie! Mtamzushia kila kitu kakin hatong'oka hata iweje.
Atakuwa kaogopa kuitwa msaliti, maana angeonekana kumbe nayeye alikuwa na hamu ya kumsikiliza kama sisi. Ingawa nina uhakika alijifungia chumbani kumsikiliza ili akina Meena wasije wakamuona akasahau kuwa hata akina Meena walijfungia Geto kumsikiliza yule ambaye hawakutaka tumsikilize.Hajazungumzia habari za mkoromije, amempuuza
Tatizo lako hupendi kuambiwa ukweli mkuu.mchana mwemaUmeanza madharau ndiyo maana mimi huwa sipendi kuongea na wewe
Na kusikiliza hatuachi! CD tunanunua!Hana jipya tumechoka na taarab zake na vijembe
Nimefuatilia sana mwisho nikagundua "Embe maji huwa linakusumba"
Inaonekana Jamaa anaikanyagia vizuri sana Dada yangu au? Manake si kwa mahaba haya yako ya Kiwendawazimu dhidi yake.
TBC inapatikana kwenye king'amuzi gani?
Wewe ndiyo Bashite mwenyewe.....99 percentNa hapa kazi tu
Na kumshangilia Mh. Makonda
Wewe ndiyo Bashite mwenyewe.....99 percent
Msikilize..Tunamsikiliza Mh. Makonda sasa hivi yupo live TBC....maendeleo ya Dar
Maji etc
Msikilize..
Iwe bomba au mlingot huyo mtu mi kwangu ni expired..sina la kumsikiliza.ila namuheshimu tu coz ni binadamu mwenzangPole kama ulipitwa ilikuwa bombaaaaaaa haswa.
Iwe bomba au mlingot huyo mtu mi kwangu ni expired..sina la kumsikiliza.ila namuheshimu tu coz ni binadamu mwenzang
Kwan we vp umelewa? Kwan mi nimesema namounguzia kitu? Kwan kosa lang nin? Nimesema simsikilizi inatosha..we unaemsikiliza endelea coz labda we anakuongezea kitu..kujipendekeza kubaya mkuu..unatumwa kama jini..[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji3] [emoji23] [emoji23]Ulimsikiliza lazima haswa jana
Eti nini!!!! kwani unampunguzia kitu maishani mwake...ha ha ha haaaaa kiroja.
Eeeeeeeh
Dah!!!!. Hii ni sheederKwani yeye ukurutu umemuisha?