Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

mshana jr hicho kiapo ntamwona nani ili nile? Maana kuna watu humu wananitafuta kama Preta huyo lazma nimwendee huko ili awe anjileta mwenyew kwangu

Kuwa makini....wakikumezesha kilicho dhaifu utaanguka.......jitahidi kupiga ramli kuelekea kwangu Ili mlinganishe nguvu......
 
Kuwa makini....wakikimezesha kilicho dhaifu utaanguka.......jitahidi kupiga ramli kuelekea kwangu Ili mlinganishe nguvu......
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Preta lazma nikusafirie chini ya bahar ww, jianda kupotea ktk mazingira ya kutatanisha

Angalia usije kuta unaekuja kumuona huko chini ya bahari ni mimi.......naomba uje na umbo la konokono tafadhali........
 
nilishawahi kulijibu hili siku za nyuma kwenye nyuzi nyingine pengine hukuona
Ni kwamba niliishi kusoma na kupractice mambo ya kiroho kwa miaka isiyopungua 20.


Tafsiri sahihi ni ipi mr mshana ni mambo ya kiroho au kichawi?
 
nilishawahi kulijibu hili siku za nyuma kwenye nyuzi nyingine pengine hukuona
Ni kwamba niliishi kusoma na kupractice mambo ya kiroho kwa miaka isiyopungua 20.


Tafsiri sahihi ni ipi mr mshana ni mambo ya kiroho au kichawi?
Kwenye lipi? Kwakuwa mambo ya kiroho si lazima yawe ya kichawi lakini ya kichawi mengi hudili na roho
 
"]Niko huru sasa na sina nira wala shirika wala viapo na maagano ya haya mambo..ndio maana naweza kuandika kwa uwazi

Ulimua tuu kuwa huru au na wewe ni msaliti?
 
"]Niko huru sasa na sina nira wala shirika wala viapo na maagano ya haya mambo..ndio maana naweza kuandika kwa uwazi

Ulimua tuu kuwa huru au na wewe ni msaliti?
Usaliti si neno sahihi na ni dhana finyu
Kuna kuongoka au kukengeuka
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Usicheke tuambie wewe unayapata au unayajuaje! Kuna maada kule umeanzisha ya watoto nzuri sana inaonekana unajua matatizo yote yayowakumba watoto sasa huku tena we ndo kacha mmmh?
Hiyo kitu si mchezo kuna mzee wangu mmoja alikuwa akifanya kazi penye boat miaka hiyo ulikuwa ukipiga nae story unaweza usilale usiku kuna vitu vingine mtu akikwambia unaweza sema kamba.Kuna hii moja ya kuwa kuna majoka makubwa huwa yapo majini sasa kuna waqt hupazwa(yaani hunyanyuliwa juu na kupotea mawinguni)na anasema mkiwa hapo ufukweni mnasikia kitu kama minyororo inavuta kitu kizito kisha panakuwa na kawa wingu zito.
Je unaweza kulizungumzia hili?

Hahahahah ndio we ni kiboko unajua hiz mambo
OK bas em nijuze kwann amefilisika????
 
Usicheke tuambie wewe unayapata au unayajuaje! Kuna maada kule umeanzisha ya watoto nzuri sana inaonekana unajua matatizo yote yayowakumba watoto sasa huku tena we ndo kacha mmmh?

Na mimi nilitaka kumwuliza swali hilo hilo ulipigaje picha bila mwili wa kawaida na kupata hizo picha naona kama kuna rocket iko speed.
Binadamu huyo huyo mmoja anaweza kuwa na majina na vyeo tofauti lakini je hivi vitu vyaweza kumbadilisha na kuwa kitu tofauti na vile mwenyewe alivyo katika uhalisia wake?
-Kazini atapewa cheo cha kazini kutokana na nafasi yake kama boss mtunza fedha tarishi mlinzi nk
Akiwa barabarani ataitwa mpita njia, kwenye basi ataitwa abiria, kwenye manunuzi ataitwa mteja
-ukija nyumbani ataitwa baba mama au mke au mume, kwa ndugu atakuwa mjomba shangazi binamu kaka dada nk
mshana jr ni yule yule
 
Back
Top Bottom