Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Eti ume quote mada zangu na viswali vya kuanzisha ligi na mimi!! Halafu unatumia multiple id kujisupport!! Pole sana ila sina time ya kulumbana na wewe kwenye post za zamani!! Eti leo ndio Una quote mpaka mada ya Ballon d'Or?!! Aiseeeeeee!!!
Pyuuu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] multiple ID! naweka dau la laki 5 hapa unionyeshe hiyo multiple ID yangu
Kwa taarifa yako sina hicho kitu ni woga wako tuu
Imenibidi nitafute post zako nione unaandika nini kwakuwa umekuwa mpondaji mahiri wa post zangu! Ungenipinga kwa hoja sawa Lakini unaponda na kuniponda. ..nikasema Mh hebu ngoja nione kilichopo kwako my God what I saw hakilingani na status unayojipa kimsingi uko hoi unalazimisha fani
 
Kuna njia kuu tatu zinazotumiwa na mwanadamu kwa ajili ya usafiri yani kutoa sehemu moja mpaka nyingine nazo ni maji anga na ardhi ...lakini kwa mchawi ni mbili anga na ardhi , majini wengi wanaikwepa na kuiogopa hasa na wale wachache wanaitumia ni mpaka wapate kibali cha ufalme wa majini
Mchawi atatumia ungo-hii ni advanced tech ya usafiri na inajumuisha mambo mengi ila ni salama na ni ya haraka zaidi kama ulivyo usafiri wa ndege za kawaida pia ni usafiri wa masafa marefu
Usafiri mwingine ni wa ardhini huu hauna hatari nyingi na gharama pia ni ndogo , chombo chake kwa sehemu kubwa ni Mnyama fisi, tatizo moja la huu usafiri ni inland routes tena za masafa mafupi na wachawi daraja la chini
Lakini ni mara ngapi umeshasikia usafiri wa wachawi baharini? Ni aghalabu kusikia hii kitu hata kutumia mazao bahari kama makombe na samaki kwenye shughuli za kiganga ni mara chache mno
Sababu moja kuu ni kwamba maji ndio yanayotajwa la dunia robo tatu ya uso wa dunia ni maji na hata mwili wako pia, kwahiyo ufalme wa maji kwa maana ya majini ndio ufalme wa giza wenye nguvu zaidi na sophisticated zaidi kiasi kwamba ufalme wa giza wa ardhini unapwaya na kugwaya kwa ufalme wa maji
Ndio maana huwezi kusikia hata siku moja eti mchawi kaanguka baharini au kuna chombo kinachotumiwa na wachawi kusafiria baharini


Mkuu, miaka mitatu au mine iliyopita....hapa hapa Dar sikumbuki sehemu gani lakini, kuna mchawi alikamatwa akitoka visiwa vya Comoro kuelekea kwao Mtwara. Sasa huyu mchawi aliwezaje kwenda na kurudi Comoro ikiwa sote twajuwa kuwa kwenda kule ni sharti uvuke bahari? Je, alitumia papa, nyangumi, chuchunge, samaki ng'onda kuvushwa?
 
Mkuu, miaka mitatu au mine iliyopita....hapa hapa Dar sikumbuki sehemu gani lakini, kuna mchawi alikamatwa akitoka visiwa vya Comoro kuelekea kwao Mtwara. Sasa huyu mchawi aliwezaje kwenda na kurudi Comoro ikiwa sote twajuwa kuwa kwenda kule ni sharti uvuke bahari? Je, alitumia papa, nyangumi, chuchunge, samaki ng'onda kuvushwa?
Alitumia uchawi wa kolabo ya majini na mashetani
 
Na kiasi pia ukumbuke hilo
Self control!!!! Hahaha jipange hum bangi nyingi, ukubaliane na wote...maneno yenu na yawe na munyu mjua kumjibu kila mtu...ili kumpa neema msikilizaji (by Paul...Efeso)
 
Self control!!!! Hahaha jipange hum bangi nyingi, ukubaliane na wote...maneno yenu na yawe na munyu mjua kumjibu kila mtu...ili kumpa neema msikilizaji (by Paul...Efeso)
Sahihi ila kuna kila dozi kwa kila umri na chakula kwa kila rika
 
2a611277f7be807b19f45061870a1ef4.jpg
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji134] [emoji134] [emoji134] wachawi Wapuuzi ona hadi kuku ana hirizi

Kuna watu wanajua kuloga hatari. Fungua duka uswazi uone shurba lake. Tehe...
 
Wote ni viumbe roho tofauti zao ziko kama za wanyama wa kawaida kutokana na makundi yao

Na kuna hawa binadamu wenzetu wenye majini na utajiri wa hajabu, inawezekanaje hii? Utakuta mtu ni tajiri ana majini na mwingine ni mganga hatari na anatibu kwa majini kitu kisichotibika hospitalini, kuna nini hapa? Ni kipaji atoacho mwenyezi Mugu ama ni usanii tu?
 
Usikute wanaanguka,kuzama na kuliwa na samaki.. ila kwa sababu hakuna watu wa kushuhudia huko, habari zao hazifiki..
 
Niko huru sasa na sina nira wala shirika wala viapo na maagano ya haya mambo..ndio maana naweza kuandika kwa uwazi[/QUO

mkuu tunatamani simulizi yako ya jinsi ulivojinasua huku, simulizi kidogo jinsi ulivoanza na nin kilikushawishi kuacha, .....
 
Na kuna hawa binadamu wenzetu wenye majini na utajiri wa hajabu, inawezekanaje hii? Utakuta mtu ni tajiri ana majini na mwingine ni mganga hatari na anatibu kwa majini kitu kisichotibika hospitalini, kuna nini hapa? Ni kipaji atoacho mwenyezi Mugu ama ni usanii tu?
Hata manabii wa uongo wanatibu na kuponya lakini tumeambiwa tusiwaamni
Kuna watu wana karama ya uponyaji na wanawasaidia wengi lakini kuna vitu vya ziada nyuma yao
 
Back
Top Bottom