Ukiona Samsung imekuwa na moto (overheat) ujue matumizi yako ni makubwa ukilinganisha na uwezo wa simu husika. Nunua simu kulingana na matumizi yako utaufurahia. Binafsi tecno nimeinyoshea mikono, sina hamu nayo.mkuu! hujakosea nilikua na samsung kila wakati ina overheat na hapo inabidi uiache kwa dakika kadhaa ipoe na ukianza kutumia ina overheat tena ..
Matumizi ya kawaida tu mkuu, ukiachana na hilo pia kuna lingine la kuharibu battery ..Ukiona Samsung imekuwa na moto (overheat) ujue matumizi yako ni makubwa ukilinganisha na uwezo wa simu husika. Nunua simu kulingana na matumizi yako utaufurahia. Binafsi tecno nimeinyoshea mikono, sina hamu nayo.
Tena ukiwa ukanda wa pwani haswa Dar ni balaa inabidi muda wote uiweke kwenye sakafu ipoe, mie nadunda na Phantom zangu.mkuu! hujakosea nilikua na samsung kila wakati ina overheat na hapo inabidi uiache kwa dakika kadhaa ipoe na ukianza kutumia ina overheat tena ..
Ata izo Tecno matumizi ya kiwa makubwa ina over heat utofaut ni kwamba simu Kali yani ayo ma Samsung iweje zi over heat wakat mnasema zinahimili hali zote na zile zilizolipuka je?Ukiona Samsung imekuwa na moto (overheat) ujue matumizi yako ni makubwa ukilinganisha na uwezo wa simu husika. Nunua simu kulingana na matumizi yako utaufurahia. Binafsi tecno nimeinyoshea mikono, sina hamu nayo.
Binafs hizi zangu naona fresh kwa jua Kali la mchana yani iyo Nokia ya 7.2 na Tecno phantom 6 plus sjajua Tecno zngne zinakuajeSawa gorilla glass ni imara lakini sisi wenye Samsung tunazungumzia display ya super amoled ambayo hata ukiwa kwenye mwanga wa jua la saa saba mchana unaweza ukaona chochote vizuri kwenye display yako tofauti na simu yenye ips lcd
Kweli mkuu! Simu nyingine ni kama magereza tu ya kifahari, miyeyusho sana ..Tena ukiwa ukanda wa pwani haswa Dar ni balaa inabidi muda wote uiweke kwenye sakafu ipoe, mie nadunda na Phantom zangu.
Hakuna zaidi ya hiyo kaziNini matumizi ya hizi camera za kwenye simu? tofauti na kujipiga au kupiga mtu picha? Je hizo kamera zina kazi gani zaidi? Naomba nieleweshe
Sawa Asante, maana hata sielewi maana mie sie mpenzi wa cameraHakuna zaidi ya hiyo kazi
Sensor gani haifanyi kazi,hizi stori mnatoa wapi? Raha ya infinix matoleo mapya kukiwa na shida au ikihisi uzito inaomba updates inarudi kuwa swadaktaInfinix note 7 lite sensor kutokufanya kazi ila mnavumilia duuuu
Binafsi naamini TECNO itakuja kuwa Kampuni kubwa Ya Smartphone, Kwamba watakujaa kukaa meza moja na awa REDMI, REALMI, OPPO, NOKIA, SONY, SAMSUNG, ilaa kwa Sasa sioni kama wana simu yenye quality ya kuuzwa Laki 6
Najaribu kudadisi hivi nmeona simu ya Tecno CAMON 16 PRO, ina mwonekano wa kawaida tu.. inauzwa laki 6 na Nusu....
Naomba kuwasilishaa.
Hayaaa sasa yaan inazidii Beii SAMSUNG A51 khaaaaa.....[emoji51][emoji51][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]mkuu nisaidie kupata vichekesho vingine kama hikiHayaaa sasa yaan inazidii Beii SAMSUNG A51 khaaaaa.....View attachment 1666862View attachment 1666863
Sent using Jamii Forums mobile app
A21s 450 - 500KHivi sumsung A21 na A21s shingap?
Ukicheki gsmarena.com wameandika bei ~ about 150 EurosHayaaa sasa yaan inazidii Beii SAMSUNG A51 khaaaaa.....View attachment 1666862View attachment 1666863
Sent using Jamii Forums mobile app
Napendaga loudspika kubwa na network ya maana.Hizi A11 na a21s zilinishindia hapo.Network poor na spika isiyoeleweka.A21s 450 - 500K
128megapixelInfinix anawaza kuongeza idadi ya camera za nyuma kwa kila toleo analotoa.Kuna toleo nahisi ataweka camera kwenye back cover lote ili aridhike!!
Mkuu naona unajua simu mno, ongezea hapo oneplusBinafsi naamini TECNO itakuja kuwa Kampuni kubwa Ya Smartphone, Kwamba watakujaa kukaa meza moja na awa REDMI, REALMI, OPPO, NOKIA, SONY, SAMSUNG, ilaa kwa Sasa sioni kama wana simu yenye quality ya kuuzwa Laki 6
Najaribu kudadisi hivi nmeona simu ya Tecno CAMON 16 PRO, ina mwonekano wa kawaida tu.. inauzwa laki 6 na Nusu....
Naomba kuwasilishaa.