Bado sielewi imekuwa kuwaje hadi Haji Manara akawa shabiki wa Simba


M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
989
Likes
874
Points
180
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
989 874 180
Haji Manara ni mtoto wa Sunday Manara " Computer " Legendary wa Dar Es Salaam Young Africans of all the time.

Haji Manara kama mtoto wa Legendary wa Dar Young Africans ambae almost utoto wake wote amekua akimshuhudia baba yake kama Mchezaji wa kutegemewa wa Yanga, nilitegemea angekuwa shabiki wa Yanga but I am.surprised that imekuwa the opposite.

Ni sawa na mtoto wa Sheikh Mkuu wa mkoa kuwa Askofu Mkuu wa Kanisa.

Watu wengi tunao shabikia Simba na Yanga ni kwa sababu tumewakuta baba zetu wakishabikia timu hizo. Tumerithi kama dini vile.

Mimi ni shabiki wa Yanga kwa sababu nimezaliwa nikimkuta baba yangu ana shabikia Yanga.

Na mimi nikaanza kuipenda Yanga kwa sababu ya kumfuata baba.

Every member of our family is royal to Dar Young Africans.
We are royal to Yanga probably because we are loyal to our father.

Mwaka 97 nikiwa darasa la sita nikaanza kuishabikia Arsenal. I introduced Arsenal to my father soon there after and he started to support Arsenal instantly probably because he was reciprocating my royalty to him.

Back to Haji Manara . Unaweza kutolea maelezo hili? How comes baba ako alikuwa Legendary wa Yanga halafu umekuwa shabiki na msemaji wa Simba.

This is not royal bro.

Mimi niliipenda Yanga simply kwa sababu baba yangu alikuwa shabiki wa Yanga seuze wewe ambae baba yako alikuwa anaichezea kabisa Yanga!!!

Whats up bro?
Kwani baba au mama yako akiwa Mwizi na mtoto lazima awe hivyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,778
Likes
51,814
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,778 51,814 280
Au Yanga wamempandikiza Manara Simba ?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Sio kila timu unamfumo was mchango. Barcelona anao, Arsenal hana. Simba na Yanga wanao, Kagera Sugar hana.
Hapa tunaongelea simba na yanga sio?

Timu zote hizo zina fee ya uanachama,mara mwisho ulichangia lini?
 
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
521
Likes
568
Points
180
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
521 568 180
Hapa tunaongelea simba na yanga sio?

Timu zote hizo zina fee ya uanachama,mara mwisho ulichangia lini?
Shabiki wa Alliance mimi
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
Tofauti ..unajua Beckham kwao London..Manchester alienda kucheza mpira tu...probably child hood timu yake sio Manchester United...hivyo Becs ni Arsenal ndio maana mtoto kashindwa kujificha..Haji kacheza mpaka Yanga kids ni fursa za maisha tu...
Yap beck ni arsenal ,hata kuna kipind alikuwa anafanyia mazoez hapo colney arsenal ,na nadhan ndio maana mtoto kamrith,

Ni sawa na edo , kile kitoto chake ni arsenal lia lia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
246
Likes
191
Points
60
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
246 191 60
1)Pengine baba alikua anacheza yanga lkn kwenye moyowake alikua ni simba..

2)Abdallah bin kleb akiwa mdogo baba yake ni simba akienda nae uwanjani yy anashangilia yanga,

3)mm ni simba damu lkn baba yangu ni yanga kindakindaki,..

4)mm ni shabiki wa arsnal lkn mtoto wangu wa miaka 10 yy ni chelsie wa wa mpaka analia,,,
,,,Yote yanawezekana,,,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,919
Likes
21,646
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,919 21,646 280
Haji anaipenda Simba kama anavyoipenda CCM. Alinihadithia wakati yuko mdogo kuna siku ilikua mechi ya Simba na Yanga, akachukua viatu cha baba yake akavitia kwenye ndoo ya maji Ili asiende kwenye mechi ya watani wa jadi. Anasema hata yeye hajui ilikuwaje akawa tofauti na mzee wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kama Mimi nlivo mshabiki wako na hata sijuagi why!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
1,963
Likes
1,776
Points
280
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
1,963 1,776 280
Haji Manara ni mtoto wa Sunday Manara " Computer " Legendary wa Dar Es Salaam Young Africans of all the time.

Haji Manara kama mtoto wa Legendary wa Dar Young Africans ambae almost utoto wake wote amekua akimshuhudia baba yake kama Mchezaji wa kutegemewa wa Yanga, nilitegemea angekuwa shabiki wa Yanga but I am.surprised that imekuwa the opposite.

Ni sawa na mtoto wa Sheikh Mkuu wa mkoa kuwa Askofu Mkuu wa Kanisa.

Watu wengi tunao shabikia Simba na Yanga ni kwa sababu tumewakuta baba zetu wakishabikia timu hizo. Tumerithi kama dini vile.

Mimi ni shabiki wa Yanga kwa sababu nimezaliwa nikimkuta baba yangu ana shabikia Yanga.

Na mimi nikaanza kuipenda Yanga kwa sababu ya kumfuata baba.

Every member of our family is royal to Dar Young Africans.
We are royal to Yanga probably because we are loyal to our father.

Mwaka 97 nikiwa darasa la sita nikaanza kuishabikia Arsenal. I introduced Arsenal to my father soon there after and he started to support Arsenal instantly probably because he was reciprocating my royalty to him.

Back to Haji Manara . Unaweza kutolea maelezo hili? How comes baba ako alikuwa Legendary wa Yanga halafu umekuwa shabiki na msemaji wa Simba.

This is not royal bro.

Mimi niliipenda Yanga simply kwa sababu baba yangu alikuwa shabiki wa Yanga seuze wewe ambae baba yako alikuwa anaichezea kabisa Yanga!!!

Whats up bro?
Babu yake mzaa mama alikuwa Mwenyekiti wa Simba
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,624
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,624 280
Haya mambo ni tofauti mimi familia yangu wote ni simba baba, mama na ndugu zangu wa kuzaliwa pia wale wote walio kulia kwa mzee wangu ni simba

mzee wangu kama simba inacheza huwa linapikwa pilau nyumbani soda, kuku kifupi ni sherehe. ana kofia zile zimeandikwa "simba taifa kubwa" basi huivaa siku iyo

mie nimekuwa shabiki ya yanga toka kwa baba mdg maana alikuwa akija anabeba zawadi huku mimi akinipa nguo za njano/kijani akisema mimi ni yanga dam dam.

nimekuwa hivyo nikiamini na kuipenda yanga hadi leo.

naona sasa ivi mzee anawarithisha wajukuu.maana nilirudi nyumbani nakuta siku ya mechi wote wamevaa simba huku pilau limeandalia wanaambiwa "njooni mle matunda ya kuishangilia simba"

yawezekana hajji alipata mtu/nduguye akamfanya aipende simba
Nakubaliana na wewe
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,624
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,624 280
Hongereni sana watani. U deserved it. Hakuna timu naikubali kama ambayo imetoka kufungwa goli nyingi but ikafanikiwa kushinda mechi iliyo fuata..Meaning wachezaji hawakukubali kuathiriwa kisaikolojia na Matokeo ya mechi walivyo fungwa goli nyingi
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,624
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,624 280
Haji anaipenda Simba kama anavyoipenda CCM. Alinihadithia wakati yuko mdogo kuna siku ilikua mechi ya Simba na Yanga, akachukua viatu cha baba yake akavitia kwenye ndoo ya maji Ili asiende kwenye mechi ya watani wa jadi. Anasema hata yeye hajui ilikuwaje akawa tofauti na mzee wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Very interesting
Next time ukikutana NAE mwambie akusimulie kisa cha mashabiki watoto wa Yanga kudhani yeye ni mzungu
Ni hivi Sunday Manara alikuwaga anaenda na Haji mazoezini. Basi watoto walikuwa wakimuona Haji kwenye gari la baba ake they were like " computer ana mtoto mzungu.kazaa na mwanamke wa kizungu"
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
31,474
Likes
67,357
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
31,474 67,357 280
Hahahahaaa.. nitamwambia anieleze. Mwenyewe anajiitaga mwarabu
Very interesting
Next time ukikutana NAE mwambie akusimulie kisa cha mashabiki watoto wa Yanga kudhani yeye ni mzungu
Ni hivi Sunday Manara alikuwaga anaenda na Haji mazoezini. Basi watoto walikuwa wakimuona Haji kwenye gari la baba ake they were like " computer ana mtoto mzungu.kazaa na mwanamke wa kizungu"
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,453
Members 485,588
Posts 30,122,838