Bado sielewi imekuwa kuwaje hadi Haji Manara akawa shabiki wa Simba


jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,454
Likes
6,961
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,454 6,961 280
Hakuna ushabiki wa mpira wa kurithi,

Narudia tena haupo,

Ushabiki wa mpira unakuja automatically tu,

Ukitaka kuhakikisha hili concetrate kwenye machi timu usizozitambua hata kidogo,

Automatically unajikuta unaupenda upande fulani bila kushurutishwa,

Kwahiyo inawezekana kabisa familia nzima kuwa yangu au simba mtoto akawa opposite

Nimekua katika familia wakishabikia timu tofauti na mimi nashabikia timu tofauti.

Refer watoto wa CR7 na MESSI
 
mountain

mountain

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
750
Likes
121
Points
60
Age
31
mountain

mountain

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
750 121 60
Hivi inakuwaje mtu anarithi ushabiki kutoka kwa wazazi??? Nafikiri mshabiki wa mpira ni hali mtu anakuwa nayo yy mwenyewe kutoka moyoni bila kushawishiwa na mtu... Yani ni kama kumpenda mke mwema... Yani it comes naturally yani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
1,315
Likes
1,113
Points
280
Age
26
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
1,315 1,113 280
Haji Manara ni mtoto wa Sunday Manara " Computer " Legendary wa Dar Es Salaam Young Africans of all the time.

Haji Manara kama mtoto wa Legendary wa Dar Young Africans ambae almost utoto wake wote amekua akimshuhudia baba yake kama Mchezaji wa kutegemewa wa Yanga, nilitegemea angekuwa shabiki wa Yanga but I am.surprised that imekuwa the opposite.

Ni sawa na mtoto wa Sheikh Mkuu wa mkoa kuwa Askofu Mkuu wa Kanisa.

Watu wengi tunao shabikia Simba na Yanga ni kwa sababu tumewakuta baba zetu wakishabikia timu hizo. Tumerithi kama dini vile.

Mimi ni shabiki wa Yanga kwa sababu nimezaliwa nikimkuta baba yangu ana shabikia Yanga.

Na mimi nikaanza kuipenda Yanga kwa sababu ya kumfuata baba.

Every member of our family is royal to Dar Young Africans.
We are royal to Yanga probably because we are loyal to our father.

Mwaka 97 nikiwa darasa la sita nikaanza kuishabikia Arsenal. I introduced Arsenal to my father soon there after and he started to support Arsenal instantly probably because he was reciprocating my royalty to him.

Back to Haji Manara . Unaweza kutolea maelezo hili? How comes baba ako alikuwa Legendary wa Yanga halafu umekuwa shabiki na msemaji wa Simba.

This is not royal bro.

Mimi niliipenda Yanga simply kwa sababu baba yangu alikuwa shabiki wa Yanga seuze wewe ambae baba yako alikuwa anaichezea kabisa Yanga!!!

Whats up bro?
Kuna tofauti kati ya loyal na royal , ni bora muwe mnatumia kiswahili tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mc bonm

mc bonm

Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
64
Likes
69
Points
25
mc bonm

mc bonm

Member
Joined Sep 22, 2018
64 69 25
Haji Manara ni mtoto wa Sunday Manara " Computer " Legendary wa Dar Es Salaam Young Africans of all the time.

Haji Manara kama mtoto wa Legendary wa Dar Young Africans ambae almost utoto wake wote amekua akimshuhudia baba yake kama Mchezaji wa kutegemewa wa Yanga, nilitegemea angekuwa shabiki wa Yanga but I am.surprised that imekuwa the opposite.

Ni sawa na mtoto wa Sheikh Mkuu wa mkoa kuwa Askofu Mkuu wa Kanisa.

Watu wengi tunao shabikia Simba na Yanga ni kwa sababu tumewakuta baba zetu wakishabikia timu hizo. Tumerithi kama dini vile.

Mimi ni shabiki wa Yanga kwa sababu nimezaliwa nikimkuta baba yangu ana shabikia Yanga.

Na mimi nikaanza kuipenda Yanga kwa sababu ya kumfuata baba.

Every member of our family is royal to Dar Young Africans.
We are royal to Yanga probably because we are loyal to our father.

Mwaka 97 nikiwa darasa la sita nikaanza kuishabikia Arsenal. I introduced Arsenal to my father soon there after and he started to support Arsenal instantly probably because he was reciprocating my royalty to him.

Back to Haji Manara . Unaweza kutolea maelezo hili? How comes baba ako alikuwa Legendary wa Yanga halafu umekuwa shabiki na msemaji wa Simba.

This is not royal bro.

Mimi niliipenda Yanga simply kwa sababu baba yangu alikuwa shabiki wa Yanga seuze wewe ambae baba yako alikuwa anaichezea kabisa Yanga!!!

Whats up bro?
Umeoa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,727
Likes
1,879
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,727 1,879 280
Hueleweki Mara mwaka 90 Mara 92/93..Which is which and which is not which? Anyway probably wewe ni mtoto wa nje ..Hujakua na baba ako. Haiwezekani baba ako awe Yanga wewe uwe Simba. Hakunaga kitu kama hicho ni sawa na na kusema ulianza kumpenda Yesu ukiwa na miaka mitatu wakati baba ako alikuwa mwalimu wa madrassa
Unafananisha mafuta ya taa na maji..

Mpira sio imani ya dini bali ni mapenzi binafsi ya mtu.

Mi baba yangu Yanga damu na nikiwa mdogo nishanunuliwa jezi za njano za yanga na mzee alifanya kila aliwezalo watoto wake wote waipende yanga lakini mwisho wa siku mi ni shabiki wa simba maana kwa mapenzi yangu binafsi nilivutiwa na simba...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
521
Likes
567
Points
180
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
521 567 180
Cha ajabu hapa hakuna hata mmoja anayelipia fee yake ya uanachama huko Simba/Yanga ila wote mnasema mnazipenda hizo timu.

Tofauti kati ya Mpenzi vs Mshabiki inabidi iwekwe bayana.
Sio kila timu unamfumo was mchango. Barcelona anao, Arsenal hana. Simba na Yanga wanao, Kagera Sugar hana.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,389
Likes
31,412
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,389 31,412 280
Haji Manara ni mtoto wa Sunday Manara " Computer " Legendary wa Dar Es Salaam Young Africans of all the time.

Haji Manara kama mtoto wa Legendary wa Dar Young Africans ambae almost utoto wake wote amekua akimshuhudia baba yake kama Mchezaji wa kutegemewa wa Yanga, nilitegemea angekuwa shabiki wa Yanga but I am.surprised that imekuwa the opposite.

Ni sawa na mtoto wa Sheikh Mkuu wa mkoa kuwa Askofu Mkuu wa Kanisa.

Watu wengi tunao shabikia Simba na Yanga ni kwa sababu tumewakuta baba zetu wakishabikia timu hizo. Tumerithi kama dini vile.

Mimi ni shabiki wa Yanga kwa sababu nimezaliwa nikimkuta baba yangu ana shabikia Yanga.

Na mimi nikaanza kuipenda Yanga kwa sababu ya kumfuata baba.

Every member of our family is royal to Dar Young Africans.
We are royal to Yanga probably because we are loyal to our father.

Mwaka 97 nikiwa darasa la sita nikaanza kuishabikia Arsenal. I introduced Arsenal to my father soon there after and he started to support Arsenal instantly probably because he was reciprocating my royalty to him.

Back to Haji Manara . Unaweza kutolea maelezo hili? How comes baba ako alikuwa Legendary wa Yanga halafu umekuwa shabiki na msemaji wa Simba.

This is not royal bro.

Mimi niliipenda Yanga simply kwa sababu baba yangu alikuwa shabiki wa Yanga seuze wewe ambae baba yako alikuwa anaichezea kabisa Yanga!!!

Whats up bro?
Kwa mujibu wa Haji Manara mwenyewe, amelelewa na babu yake pia. Babu yake alikuwa Mwenyekiti wa Simba.

Ukiwa huyaelewi mapenzi na wasta (influence) ya babu kwa mjukuu anaemlea utakuwa mchawi.
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,670
Likes
851
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,670 851 280
Basi wewe unashida, sisi wengine tunachagua wenyewe kipi tukipende kipi tukiache. Mzee wangu hata sijui you team gani pamba au meko.

Ila mimi ni shabiki wa simba ninayetumia akili siyo wale lialia, kwenye ukweli yeye anabisha tu.

Hata mke nachagua mwenyewe!

Kwa kifupi mimi ni "team sipangiwi"
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
3,716
Likes
2,294
Points
280
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
3,716 2,294 280
Mie father Yanga lialia. Ila mie Simba. Ilikuwa hivyo baada ya kukuta Simba inafanya vizuri sana 1992/1993.
Hivi unajua mmoja wapo ya watoto wa Beckham ni shabiki kindakindaki wa Arsenal wakati kamuona baba anakipiga Man U?

Sent using Jamii Forums mobile app
Tofauti ..unajua Beckham kwao London..Manchester alienda kucheza mpira tu...probably child hood timu yake sio Manchester United...hivyo Becs ni Arsenal ndio maana mtoto kashindwa kujificha..Haji kacheza mpaka Yanga kids ni fursa za maisha tu...
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,624
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,624 280
Basi wewe unashida, sisi wengine tunachagua wenyewe kipi tukipende kipi tukiache. Mzee wangu hata sijui you team gani pamba au meko.

Ila mimi ni shabiki wa simba ninayetumia akili siyo wale lialia, kwenye ukweli yeye ananisha tu.

Hata mke nachagua mwenyewe!

Kwa kifupi mimi ni "team sipangiwi"
Baba ako hakuwa shabiki kindakindaki wa mpira ..angekuwa shabiki wa mpira haswa haswa lazima ungefuata timu yake tu...but kwakuwa hakuwa na interest yoyote na mpira obviously lazima ungefuata timu yake
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,279
Likes
744
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,279 744 280
Humfuatilii haji ndo maana umekuja kuandika upupu.kashaeleza mara kadhaa na baba yake kashaelezea.muwe mnaangalia hata interviews youtube kabla ya kuandika.
Haji Manara ni mtoto wa Sunday Manara " Computer " Legendary wa Dar Es Salaam Young Africans of all the time.

Haji Manara kama mtoto wa Legendary wa Dar Young Africans ambae almost utoto wake wote amekua akimshuhudia baba yake kama Mchezaji wa kutegemewa wa Yanga, nilitegemea angekuwa shabiki wa Yanga but I am.surprised that imekuwa the opposite.

Ni sawa na mtoto wa Sheikh Mkuu wa mkoa kuwa Askofu Mkuu wa Kanisa.

Watu wengi tunao shabikia Simba na Yanga ni kwa sababu tumewakuta baba zetu wakishabikia timu hizo. Tumerithi kama dini vile.

Mimi ni shabiki wa Yanga kwa sababu nimezaliwa nikimkuta baba yangu ana shabikia Yanga.

Na mimi nikaanza kuipenda Yanga kwa sababu ya kumfuata baba.

Every member of our family is royal to Dar Young Africans.
We are royal to Yanga probably because we are loyal to our father.

Mwaka 97 nikiwa darasa la sita nikaanza kuishabikia Arsenal. I introduced Arsenal to my father soon there after and he started to support Arsenal instantly probably because he was reciprocating my royalty to him.

Back to Haji Manara . Unaweza kutolea maelezo hili? How comes baba ako alikuwa Legendary wa Yanga halafu umekuwa shabiki na msemaji wa Simba.

This is not royal bro.

Mimi niliipenda Yanga simply kwa sababu baba yangu alikuwa shabiki wa Yanga seuze wewe ambae baba yako alikuwa anaichezea kabisa Yanga!!!

Whats up bro?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,781
Likes
3,256
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,781 3,256 280
kuwa mchezaji wa yanga hakumfanyia baba wa haji kuwa yanga kun aguero ni shabiki kidaki wa liverpool lakin hiyo haimfanyi asiifungie mancity ili liverpool awe bingwa!!unaweza kukuta haji babake amekua shabiki wa wa yanga kwasababu kachezea yanga tu...
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,624
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,624 280
At least I under
Kwa mujibu wa Haji Manara mwenyewe, amelelewa na babu yake pia. Babu yake alikuwa Mwenyekiti wa Simba.

Ukiwa huyaelewi mapenzi na wasta (influence) ya babu kwa mjukuu anaemlea utakuwa mchawi.
At least I understand now kumbe alilelewa na babu? I was so confused . Thanx for unconfusiding me
 

Forum statistics

Threads 1,262,332
Members 485,559
Posts 30,120,776