Bado sielewi imekuwa kuwaje hadi Haji Manara akawa shabiki wa Simba


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,623
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,623 280
Haji Manara ni mtoto wa Sunday Manara " Computer " Legendary wa Dar Es Salaam Young Africans of all the time.

Haji Manara kama mtoto wa Legendary wa Dar Young Africans ambae almost utoto wake wote amekua akimshuhudia baba yake kama Mchezaji wa kutegemewa wa Yanga, nilitegemea angekuwa shabiki wa Yanga but I am.surprised that imekuwa the opposite.

Ni sawa na mtoto wa Sheikh Mkuu wa mkoa kuwa Askofu Mkuu wa Kanisa.

Watu wengi tunao shabikia Simba na Yanga ni kwa sababu tumewakuta baba zetu wakishabikia timu hizo. Tumerithi kama dini vile.

Mimi ni shabiki wa Yanga kwa sababu nimezaliwa nikimkuta baba yangu ana shabikia Yanga.

Na mimi nikaanza kuipenda Yanga kwa sababu ya kumfuata baba.

Every member of our family is royal to Dar Young Africans.
We are royal to Yanga probably because we are loyal to our father.

Mwaka 97 nikiwa darasa la sita nikaanza kuishabikia Arsenal. I introduced Arsenal to my father soon there after and he started to support Arsenal instantly probably because he was reciprocating my royalty to him.

Back to Haji Manara . Unaweza kutolea maelezo hili? How comes baba ako alikuwa Legendary wa Yanga halafu umekuwa shabiki na msemaji wa Simba.

This is not royal bro.

Mimi niliipenda Yanga simply kwa sababu baba yangu alikuwa shabiki wa Yanga seuze wewe ambae baba yako alikuwa anaichezea kabisa Yanga!!!

Whats up bro?
 
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,928
Likes
1,443
Points
280
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,928 1,443 280
Mie father Yanga lialia. Ila mie Simba. Ilikuwa hivyo baada ya kukuta Simba inafanya vizuri sana 1992/1993.
Hivi unajua mmoja wapo ya watoto wa Beckham ni shabiki kindakindaki wa Arsenal wakati kamuona baba anakipiga Man U?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,623
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,623 280
Mie father Yanga lialia. Ila mie Simba. Ilikuwa hivyo baada ya kukuta Simba inafanya vizuri sana 1992/1993.
Hivi unajua mmoja wapo ya watoto wa Beckham ni shabiki kindakindaki wa Arsenal wakati kamuona baba anakipiga Man U?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nani huyo?
 
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,852
Likes
1,638
Points
280
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,852 1,638 280
Haji Manara ni mtoto wa Sunday Manara " Computer " Legendary wa Dar Es Salaam Young Africans of all the time.

Haji Manara kama mtoto wa Legendary wa Dar Young Africans ambae almost utoto wake wote amekua akimshuhudia baba yake kama Mchezaji wa kutegemewa wa Yanga, nilitegemea angekuwa shabiki wa Yanga but I am.surprised that imekuwa the opposite.

Ni sawa na mtoto wa Sheikh Mkuu wa mkoa kuwa Askofu Mkuu wa Kanisa.

Watu wengi tunao shabikia Simba na Yanga ni kwa sababu tumewakuta baba zetu wakishabikia timu hizo. Tumerithi kama dini vile.

Mimi ni shabiki wa Yanga kwa sababu nimezaliwa nikimkuta baba yangu ana shabikia Yanga.

Na mimi nikaanza kuipenda Yanga kwa sababu ya kumfuata baba.

Every member of our family is royal to Dar Young Africans.
We are royal to Yanga probably because we are loyal to our father.

Mwaka 97 nikiwa darasa la sita nikaanza kuishabikia Arsenal. I introduced Arsenal to my father soon there after and he started to support Arsenal instantly probably because he was reciprocating my royalty to him.

Back to Haji Manara . Unaweza kutolea maelezo hili? How comes baba ako alikuwa Legendary wa Yanga halafu umekuwa shabiki na msemaji wa Simba.

This is not royal bro.

Mimi niliipenda Yanga simply kwa sababu baba yangu alikuwa shabiki wa Yanga seuze wewe ambae baba yako alikuwa anaichezea kabisa Yanga!!!

Whats up bro?
Very true

Sent using Jamii Forums mobile app
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,985
Likes
3,439
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,985 3,439 280
Umezaliwa mwaka gani na umeanza kuishabikia Simba mwaka gani?
Babu yake Haji Manara alikuwa Mwenyekiti wa klabu ya Simba miaka ya sabini kwa inawezekana kabisa Haji kuwa shabiki wa Simba. Pili kama ni kweli alikuwa shabiki wa Yanga tungeona picha zake akiwa kiwanjani. Kwa mzawa wa mjini huwezi kukosa kumbukumbu zake uwe kwenye gazeti au rafiki zake wa karibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,623
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,623 280
Simba nimeanza kushangilia mwaka 1990. Mwaka wangu wa kuzaliwa haukuhusu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hueleweki Mara mwaka 90 Mara 92/93..Which is which and which is not which? Anyway probably wewe ni mtoto wa nje ..Hujakua na baba ako. Haiwezekani baba ako awe Yanga wewe uwe Simba. Hakunaga kitu kama hicho ni sawa na na kusema ulianza kumpenda Yesu ukiwa na miaka mitatu wakati baba ako alikuwa mwalimu wa madrassa
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,623
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,623 280
Babu yake Haji Manara alikuwa Mwenyekiti wa klabu ya Simba miaka ya sabini kwa inawezekana kabisa Haji kuwa shabiki wa Simba. Pili kama ni kweli alikuwa shabiki wa Yanga tungeona picha zake akiwa kiwanjani. Kwa mzawa wa mjini huwezi kukosa kumbukumbu zake uwe kwenye gazeti au rafiki zake wa karibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hilo la babu yake kuwa Mwenyekiti inawezekana ikawa sababu . But kuhusu baba ake Haji Manara , hakuwa shabiki.Alikuwa Mchezaji wa Yanga wa kutumainiwa na kutegemewa
 
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,928
Likes
1,443
Points
280
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,928 1,443 280
Hueleweki Mara mwaka 90 Mara 92/93..Which is which and which is not which? Anyway probably wewe ni mtoto wa nje ..Hujakua na baba ako. Haiwezekani baba ako awe Yanga wewe uwe Simba. Hakunaga kitu kama hicho ni sawa na na kusema ulianza kumpenda Yesu ukiwa na miaka mitatu wakati baba ako alikuwa mwalimu wa madrassa
Usitake kuishi kwa kukariri. Kupenda timu sio sawa na dini. Mie mpira nimeanza 90 kwa kuufuatilia 92/93 nikaipenda Simba jinsi ilivyokuwa ina perform. Halafu usikariri mtoto halelewi na baba tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,787
Likes
8,626
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,787 8,626 280
Haya mambo ni tofauti mimi familia yangu wote ni simba baba, mama na ndugu zangu wa kuzaliwa pia wale wote walio kulia kwa mzee wangu ni simba

mzee wangu kama simba inacheza huwa linapikwa pilau nyumbani soda, kuku kifupi ni sherehe. ana kofia zile zimeandikwa "simba taifa kubwa" basi huivaa siku iyo

mie nimekuwa shabiki ya yanga toka kwa baba mdg maana alikuwa akija anabeba zawadi huku mimi akinipa nguo za njano/kijani akisema mimi ni yanga dam dam.

nimekuwa hivyo nikiamini na kuipenda yanga hadi leo.

naona sasa ivi mzee anawarithisha wajukuu.maana nilirudi nyumbani nakuta siku ya mechi wote wamevaa simba huku pilau limeandalia wanaambiwa "njooni mle matunda ya kuishangilia simba"

yawezekana hajji alipata mtu/nduguye akamfanya aipende simba
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
31,474
Likes
67,355
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
31,474 67,355 280
Haji anaipenda Simba kama anavyoipenda CCM. Alinihadithia wakati yuko mdogo kuna siku ilikua mechi ya Simba na Yanga, akachukua viatu cha baba yake akavitia kwenye ndoo ya maji Ili asiende kwenye mechi ya watani wa jadi. Anasema hata yeye hajui ilikuwaje akawa tofauti na mzee wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,985
Likes
3,439
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,985 3,439 280
Haji anaipenda Simba kama anavyoipenda CCM. Alinihadithia wakati yuko mdogo kuna siku ilikua mechi ya Simba na Yanga, akachukua viatu cha baba yake akavitia kwenye ndoo ya maji Ili asiende kwenye mechi ya watani wa jadi. Anasema hata yeye hajui ilikuwaje akawa tofauti na mzee wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu kuna wakati alikuwa anakata maji sijui siku hizi!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,318
Members 485,561
Posts 30,120,598