Bad news


Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,723
Likes
2,243
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,723 2,243 280
Madin si ya kwetu wachape raba tu afu hii habar kama ya utata hivi
 
Jestkilla

Jestkilla

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2014
Messages
2,678
Likes
2,584
Points
280
Jestkilla

Jestkilla

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2014
2,678 2,584 280
Madini yako ila kulipwa stahiki yako unazungushwa kama chapati kwenye kikaango halafu bado tunasema tuko huru!!!
Hamkuvutwa nywele za tako kusaini mikataba. Ilikua either msiwakaribishe au muyaache pale yaoze full stop
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
mshana jr, Magumashi alitusababishia hadi tukaanze kujifunza kuendesha magari, tukaambiwa Noah hatuwezi pewa,tukaambiwa tutagonga balimi saba saba nchi nzima, sasa na zenyewe zimeota mbawa!!! Hii ni taarifa mbaya zaidi mwaka huu
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002