Mussa Ismail Bad anayehusanishwa na Emmanuel Nchimbi atekwa

Mussa Ismail Bad anayehusanishwa na Emmanuel Nchimbi atekwa

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,030
Reaction score
64,111
Huyu kijana ni mwanachama wa CCM anaitwa Mussa Ismail Bad ni timu ya Emmanuel John Nchimbi kumbe alitekwa na watu wasiojulikana. Wanaharakati hawakutilia maanani sababu aalikuwa nzi wa kijani.
IMG-20260912-WA0029(1).jpg

Alikuwa anatokea msikiti wa Manyema kuswali baada ya kumaliza shughuli zake ofisi ya Chama cha mapinduzi, lakini pia ni mwana kikundi wa Lumumba Alliance Club (LAC)

Tangia atekwe mpaka sasa ni miezi Minne hakuna anayejua taarifa zake lakini pia huyu kijana kabila lake ni Mbena pia ana undugu na aliyewahi kuwa katibu wa Wizara ya Afya Blandina Nyoni.

Alitekwa Mwezi wa sita maeneo ya Kinondoni Mkwajuni ila kila mtu anaogopa kuzungumza hii ni hatari sana.

Kila mtu atafikiwa kwa wakati wake, tuungane kupigania haki.

MY TAKE;
Wote waliokuwa na vinasaba na Emmanuel Nchimbi walitekwa kabla ya Nchimbi kujiuzulu.
 
Alitekwa Mwezi wa sita maeneo ya Kinondoni Mkwajuni ila kila mtu anaogopa kuzungumza hii ni hatari sana.
Huyu kijana ni mwanachama wa CCM anaitwa Mussa Ismail Bad ni timu ya Emmanuel John Nchimbi kumbr alitekwa na watu wasiojulikana.
View attachment 3669198
Alikuwa anatokea msikiti wa Manyema kuswali baada ya kumaliza shughuli zake ofisi ya Chama cha mapinduzi, lakini pia ni mwana kikundi wa Lumumba Alliance Club (LAC)

Tangia atekwe mpaka sasa ni miezi Minne hakuna anayejua taarifa zake lakini pia huyu kijana kabila lake ni Mbena pia ana undugu na aliyewahi kuwa katibu wa Wizara ya Afya Blandina Nyoni.

Alitekwa Mwezi wa sita maeneoKinondoni Mkwajuni ila kila mtu anaogopa kuzungumza hii ni hatari sana.

Kila mtu atafikiwa kwa wakati wake, tuungane kupigania haki.
😷🙆🏿‍♂
 
Huyu kijana ni mwanachama wa CCM anaitwa Mussa Ismail Bad ni timu ya Emmanuel John Nchimbi alitekwa na watu wasiojulikana alikuwa anatokea msikiti wa Manyema kuswali baada ya kumaliza shughuli zake ofisi ya Chama cha mapinduzi, lakini pia ni mwana kikundi wa Lumumba Alliance Club (LAC) na tangia atekwe mpaka sasa ni miezi Minne hakuna anayejua taarifa zake lakini pia huyu kijana kabila lake ni Mbena pia anaundugu na aliyewahi kuwa katibu wa Wizara ya Afya Blandina Nyoni.

Alitekwa Mwezi wa sita maeneo ya Kinondoni Mkwajuni ila kila mtu anaogopa kuzungumza hii ni hatari sana.

Kila mtu atafikiwa kwa wakati wake, tuungane kupigania haki.
Ana husanishwa na Nchimbi.
Ametekwa tangu mwezi wa 6

Miezi 4 iliyopita Nchimbi alikua bado ni makamu wa Rais sio?

Asante kwa taarifa
 
Huyu kijana ni mwanachama wa CCM anaitwa Mussa Ismail Bad ni timu ya Emmanuel John Nchimbi kumbe alitekwa na watu wasiojulikana. Wanaharakati hawakutilia maanani sababu aalikuwa nzi wa kijani.
View attachment 3669198
Alikuwa anatokea msikiti wa Manyema kuswali baada ya kumaliza shughuli zake ofisi ya Chama cha mapinduzi, lakini pia ni mwana kikundi wa Lumumba Alliance Club (LAC)

Tangia atekwe mpaka sasa ni miezi Minne hakuna anayejua taarifa zake lakini pia huyu kijana kabila lake ni Mbena pia ana undugu na aliyewahi kuwa katibu wa Wizara ya Afya Blandina Nyoni.

Alitekwa Mwezi wa sita maeneo ya Kinondoni Mkwajuni ila kila mtu anaogopa kuzungumza hii ni hatari sana.

Kila mtu atafikiwa kwa wakati wake, tuungane kupigania haki.

MY TAKE;
Wote waliokuwa na vinasaba na Emmanuel Nchimbi walitekwa kabla ya Nchimbi kujiuzulu.
 

Attachments

  • 1000024076.jpg
    1000024076.jpg
    45.1 KB · Views: 10
Huyu kijana ni mwanachama wa CCM anaitwa Mussa Ismail Bad ni timu ya Emmanuel John Nchimbi kumbe alitekwa na watu wasiojulikana. Wanaharakati hawakutilia maanani sababu aalikuwa nzi wa kijani.
View attachment 3669198
Alikuwa anatokea msikiti wa Manyema kuswali baada ya kumaliza shughuli zake ofisi ya Chama cha mapinduzi, lakini pia ni mwana kikundi wa Lumumba Alliance Club (LAC)

Tangia atekwe mpaka sasa ni miezi Minne hakuna anayejua taarifa zake lakini pia huyu kijana kabila lake ni Mbena pia ana undugu na aliyewahi kuwa katibu wa Wizara ya Afya Blandina Nyoni.

Alitekwa Mwezi wa sita maeneo ya Kinondoni Mkwajuni ila kila mtu anaogopa kuzungumza hii ni hatari sana.

Kila mtu atafikiwa kwa wakati wake, tuungane kupigania haki.

MY TAKE;
Wote waliokuwa na vinasaba na Emmanuel Nchimbi walitekwa kabla ya Nchimbi kujiuzulu.
 

Attachments

  • IMG-20260827-WA0003.jpg
    IMG-20260827-WA0003.jpg
    82 KB · Views: 10
Back
Top Bottom