Babu Tale, Mbunge wa CCM na Meneja wa Diamond Platnumz asema hawezi kufua nguo za ndani

Ulweso

JF-Expert Member
May 24, 2016
18,037
2,000
Mlimchagua wenyewe sisiem , hii miaka mitano sheria zitakazo toka humo sijui zitakuwa zanamna gani maana walio ingia humo hata Mungu anashangaa wametokea wapi!
 

The Knowledge Seeker

JF-Expert Member
Apr 13, 2019
1,291
2,000
Kwanini uteseke kufua,kuwa mmasai wewe ni rubega unafua na raiyooo unaichovya kwenye maji ukiitoa ni mpyaaa

Kazi zingine mnajiongezea wenyewe
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
42,532
2,000
Acha tu, ana ndugu na familua, watoto pia halafu anasema amedekezwa hata kufua chupi hawezi, halafu unaambiwa huyo ni kichwa cha familia na ni kiongozi wa wananchi

Imagine baba hajui kufua hata chupi, sijui kama anaweza hata kuogesha mtoto in case mama ni mgonjwa
Ahahahaha si ana mihela mtaenda kumfulia wapenda kuhongwa😝
 

CHIBURABANU

JF-Expert Member
Sep 19, 2013
2,568
2,000
Acha tu, ana ndugu na familua, watoto pia halafu anasema amedekezwa hata kufua chupi hawezi, halafu unaambiwa huyo ni kichwa cha familia na ni kiongozi wa wananchi

Imagine baba hajui kufua hata chupi, sijui kama anaweza hata kuogesha mtoto in case mama ni mgonjwa
Ahhaahaa.
Mkewe ni marehemu tayari,sa hivi anavaa zile chupi disposable.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom