Hakuna ukweli familia ikabaka kuanzia baba mpaka watoto wa chini kabisaa, hizi ni hukumu za kipirato zinazoamuliwa na walio juu ya sheria, chuki binafsi za mapenzi zinazofanywa na wakuu wasio na huruma hata chembe, mwanadamu anageuka kuwa mungu mtu anaamuru fulani afungwe maisha na inakuwa hivyo, dhambi mbaya sana hii kuzima ndoto za mwenzako, na kumpa mateso ya maisha, kama walibaka yule mwalimu aliyekuwa anasemekana alikuwa anapewa hela ya kuwapa wale watoto ili waende kwa babu Seya yu wapi mbona aliachiwa huru? Mwlimu huyu alikuwa akifundisha pale Mbuyuni, inauma sana ukweli tunaujuwa na hawa mahakimu wenye kutekeleza amri za mabwana zao wanaowapa nafasi hizi wamekuwa ni watu wanaotoa hukumu kwa maagizo, shame on u stupid judges, taaluma yenu iko wapi kama mnafanyishwa kazi kwa remort? Kweli usije ukala cha mkubwa. Inauma sana