Babu Seya kuachiwa huru na Kikwete?

Babu Seya kuachiwa huru na Kikwete?

Wameshazaa Kama Siyo Kujifungua Na Namkumbuka Mmoja Wao Alikuwa Anaishi Karibu Na Kwa Marehemu Mama Yangu Mdogo Pale Sinza Jirani Kabisa Na Maeda Sijui Meeda Bar Jina Lake Nalihifadhi Kimaadili Ila Mimi Binafsi Nilimfanyia Mahojiano Ya Kiaina na Alikuwa Ananiheshimu Mno Na Alinizoea Pia Na Alichoniambia Ni Kwamba Si Yeye Wala Wale Wenzie ILA Kilichotokea tu Ni Kwamba Suala Lote Lilitengenezwa Na Wazazi Wao Walipewa Chochote Kitu Pamoja Na Vitisho Juu Na Hata Hadi Sasa Wanafuatiliwa Na Wanachungwa Mno. Alichoniambia Ni Kuwa Zile Alama Nyekundu ktk Vyupi Zao Wala Hazikuwa Damu za Kuingiliwa Bali Ilikuwa Ni Mchanganyiko wa Tomato Source na Kemikali Nyingine Kwa Maadili Ya Kijasusi Siwezi Nikaitaja Hapa. Habari Ndiyo Hiyo ILA Hili Suala Limekaa KISIRI na KIHATARI Sana Kushinda Hata Ile Ajali Ya Jana Pale Lugalo ( Supa ). Ushauri tu au Ombi Haswa Kwa Wanaume Wenzangu Hebu TUACHE BIFU ZA KISHAMBA, KIJINGA na Za KITOTO ZA KUMKOMOA MWANAUME MWENZAKO KISA TU " AMEKUKANYAGIA " AMA DEMU WAKO tu au MKEO. INASIKITISHA na INAUMA Sana. Mademu au Wanawake Wenyewe Wa Kibongo Hawana Dhamana.

Ahaaaa, kumbe ishu ni hapooo mwishoni kwenye herufi KUBWAA!
 
Watoke hao. Mbona huku uraiani wako wachafu kuliko babu seya.na.papii kocha ila wanalindwana mfumo. Ni nani mchafu kama yule aliyekuwa waziri wa kinyamwezi? lakini analindwa.
 
Watoke hao. Mbona huku uraiani wako wachafu kuliko babu seya.na.papii kocha ila wanalindwana mfumo. Ni nani mchafu kama yule aliyekuwa waziri wa kinyamwezi? lakini analindwa.

Jaama la redcars
 
Una matatizo ya akili kabisa. Yaani bunge lipoteze hela na muda kwenda kujadili na kubadilisha sheria ili issue za wakongo waliobaka wanafunzi na kuhukumiwa ili tu wapate msamaha. Hivi hao wabakaji wana mchango gani katika uchumi wa nchi hii masikini. Au nchi itapata faida gani hao watu wakiachiwa huru?

Wewe ndo utakuwa na matatizo ya akili
 
Kuna kitu kimefichika katika suala hili sio mambo ya sheria tuu. Hata wakati wa kesi ya uhaini hatukusikia jamii ikimtaja sana Rais kuhusu kuwasamehe wahusika waliokuwa wanatumikia adhabu kama hii. Kuna siku ukweli utakuwa wazi

Babu Seya yeye analijua kosa lake. Japo siyo hilo lililomweka gerezani.
 
hivi ni gereza gani kwa hapa Bongo lenye mateso na shurba??
 
Gerezan waliofungwa kwa kuonewa ni wengi, teteeni watu wote waliyoonewa sio hao tu au kwakuwa ni wanajulikana?na isitoshe hizo ni tetesi hakuna mwenye uhakika kwamba walionewa!
 
4.Ikumbukwe katika kampeni za uchaguzi za mwaka 2005 JK aliahidi kuwa kama atashinda kiti cha urais basi suala hili la Babu Seya atalipa kipaumbele zaidi, je, alifanya ivyo? Na kwa nini Babu Seya pekee ndio apewe kipaumbele na sio wafungwa wengine?

Mimi binafsi nimekosa majibu ya maswali hayo, naomba mwenye majibu ya uhakika tushirikishane.
:yield:

tpaul wale BUSIMA uliokua unawanyanyasa pale MARA SEC walikulaani!!!! ilikua wapi, mkoa gani, wilaya ipi na mtaa ambapo JK aliwahi kusema atalipa kipaumbele swala la BABU SEYA???

ZILE fimbo la LUBA na Magesa ziliku affect memory mkuu, hii hoja ya babu seya huwa ni ya MREMA,
 
Last edited by a moderator:
Ingekuwa hukumu zinatolewa kwa kupiga kura Babu Seya na Papii kocha wangekuwa huru zamaniiiii. Itoshe kusema ni wafungwa ambao the majority wanapenda waachiwe huru.
 
tpaul wale BUSIMA uliokua unawanyanyasa pale MARA SEC walikulaani!!!! ilikua wapi, mkoa gani, wilaya ipi na mtaa ambapo JK aliwahi kusema atalipa kipaumbele swala la BABU SEYA???

ZILE fimbo la LUBA na Magesa ziliku affect memory mkuu, hii hoja ya babu seya huwa ni ya MREMA,

Hahahahahahaha! Mkuu, afadhali mimi nilikuwa nikiwanyanyasa busima kuliko wewe uliyewamwagia fomu wani maji ya chooni ukaishia kupewa adhabu ya kuchimba shimo la taka futi 100! Halafu ulitaka kumuua mwalimu Jigge kwa kumlenga na mawe usiku akiwa DH, lupango inakusubiri wewe!!!

Back to topic: Mkuu, unapaswa kuwa na memory ya kutosha kabla ya kutetea jambo....moja ya ahadi za JK alipokuwa akizunguka nchi nzima, ilikuwa ni kumtoa ndani BABU SEYA na alipata kura nyingi kupitia mgongo wa Seya. Tafuta manifesto ya CCM, mambo hayo yote yameandikwamo. Umeelewa sasa?
 
Last edited by a moderator:
Kwanza kabisa wawaombe wale watoto na wazazi wa watoto waliowaharibu.

Na wakisamehe wao ndio wawaombee kwa Rais. Bila wale walioathiriwa na dhambi zao kuridhika na kusamehe haiyumkin kupewa msamaha.

Mkuu, kuna watu wengi ambao wako magerezani kwa makosa ya kusingiziwa na kuna watu wapo uraiani kimakosa----wamtenda maovu ya kubaka, kulawiti, kudhulumu,nk....lakini tu kwa kuwa wapo kwenye system ya chama tawala au wana fedha chafu, wanaendelea kupeta mitaani bila kukamatwa!!!!!

View attachment 166751

View attachment 166751
 
Back
Top Bottom