Babu Seya kuachiwa huru na Kikwete?

Babu Seya kuachiwa huru na Kikwete?

Hii ni ngumu, lakini acha tuone mwisho wa hili sakata, wataalamu wa sheria wanaweza kujua na kushauri zaidi
 
inasikitisha sana hili suala lake lakini hamna marefu yasiokua na mwisho.
 
hii sredi naidedicate kawimbo bomba ka Jwp (Majitu) - Wanaokwenda jela.
 
Mimi huwa naamini kila jambo hutokea kutokana name sababu Fulani,ni mipango ya mungu, mungu hakumuumba mwanadamu aje anyanyasike ktk ulimwengu,so neema inakaribia kwa Babu Seya, eee mungu mnusuru na Mapito ya dunia hii

Babu Seya anasumbuliwa na adhabu ya Mizimu ya kwao. Alikuwa ktk ukoo wa kichifu na kudumisha mila huko Kongo. Alipuuza na kutoweka kabisa. Adhabu ikamfuata huko huko. Hakuna cha JK wala nini. Iko siku ataachiwa na atarudi kwao moja kwa moja na kuzeekea huko akidumisha mila na desturi.
 
Babu Seya anasumbuliwa na adhabu ya Mizimu ya kwao. Alikuwa ktk ukoo wa kichifu na kudumisha mila huko Kongo. Alipuuza na kutoweka kabisa. Adhabu ikamfuata huko huko. Hakuna cha JK wala nini. Iko siku ataachiwa na atarudi kwao moja kwa moja na kuzeekea huko akidumisha mila na desturi.
hii ni mupya
 
Hivi hii kesi haiwezi kufunguliwa tena ??
Maana kuna utata mwingi sana kuhusu babu
Seya na mwanae.
 
Seya ni wangu ,da vjana hawawajui ndo maana wanaropoka!
 
Babu seya kaonewa ilo lipo wazi kwaana mtu na wanawe awezi kufanya uchafu kama uwo kwa pamoja yaani baba watoto wote wawAlawiti watoto uwo c utkua ichizi.alie wafunga amefanya makosa yeye angemfunga mdeni wake babu watoto wake angewaacha .na alaniwe na mungu kwa unevu uhuu.papii kocha utalipwa na mungu
 
Back
Top Bottom