Baba wa miaka30 abaka kitoto cha miaka minne


B

bamwaiche

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
50
Likes
3
Points
15
B

bamwaiche

Member
Joined Aug 30, 2011
50 3 15
Wadau inasikitisha kuwa baba wa mika 30 amekibaka kitoto cha miaka 10 maeneo ya kigogo na hii ni mkwa mujibu wa wapo radio jana asubuhi kwenye kipindi cha Patapata. Mpashaji alisema kuwa huyo bwana alikuwa akikilaghai hicho kitoto kwa kukipa zawadi ndogondogo. Wadau hayo sasa ni mapenzi au ujinga. Binadamu wa namna hii nafikiri uwezo wake wa kufikiri uko chini ya ule wa kuku hapa nina maanisha IQ yake.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
haya mambo wakati mwingine huwa yanaendana na imani za kishirikina kama ilivyotokea kwa Babu Seya... baada ya kusoma article moja nikaja nikagundua yule Babu Seya kile kitendo alikifanya kabisa anayetaka prove naweza kumpa
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Huyo IQ yake inaweza fanana na ya ccmizi,mwache akakutane na wabakaji wenzie huko segerea then atahadithia km mganga wake ndio alimtuma au alimuona yule mtoto umri wake ni sawa na mkewe.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Hivi hayo maeneo ya kigogo kuna nini jamani? Khaa! Sasa huyu baba sijui familia yake anaiachaje jamani, aibuuuu!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
dunia imefika kileleni! tusali kwa bidii!
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
335
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
335 18 35
Its a shame sio kubaka tu amemuambikiza na magonjwa ya zinaa, EEMungu tusaidie na tuokoe na kizazi hiki .Inauma na inachanganya jamani,pole kwa mtoto na wazazi aliyekutwa na haya mambo.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,818 280
Yaani tunakoelekea siko kabisa, sasa kitoto cha miaka 10 kuna starehe gani?? Anyongwe tu huyo....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,818 280
haya mambo wakati mwingine huwa yanaendana na imani za kishirikina kama ilivyotokea kwa Babu Seya... baada ya kusoma article moja nikaja nikagundua yule Babu Seya kile kitendo alikifanya kabisa anayetaka prove naweza kumpa
Niko interested na hapo kwenye blue, do the needful..
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
ngoja niitafute hiyo article then nitakudondoshea lakini inabidi usome kwa utulivu na umakini mkubwa sana

Niko interested na hapo kwenye blue, do the needful..
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
huwa najiuliza sana kweli hata kuingia inaingia kweli jamani ukikosa si bora ufanye musterbation shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
mimi nikimpata mbakaji, haijalishi ni mtoto au kabaka mtu mzima, tunamalizano hapo kwa hapo. nauvunja mkataba wake na maisha (only if i have concrete reason to believe sio grudge kutoka kwa aliyebakwa kama mtu mzima ila kwa mtoto hata sitafikiria).
 
GABOO

GABOO

Senior Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
0
GABOO

GABOO

Senior Member
Joined Apr 11, 2011
119 2 0
Adhabu ya huyo baba nikukata hiyo kitu yake,alafu mnamwacha akafie mbali,ili iwe fundisho kwa wengine wenye akili za kishetani kama zake.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
wadau inasikitisha kuwa baba wa mika 30 amekibaka kitoto cha miaka 10 maeneo ya kigogo na hii ni mkwa mujibu wa wapo radio jana asubuhi kwenye kipindi cha patapata. Mpashaji alisema kuwa huyo bwana alikuwa akikilaghai hicho kitoto kwa kukipa zawadi ndogondogo. Wadau hayo sasa ni mapenzi au ujinga. Binadamu wa namna hii nafikiri uwezo wake wa kufikiri uko chini ya ule wa kuku hapa nina maanisha iq yake.
huyu atakuwa mkristo
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Wadau inasikitisha kuwa baba wa mika 30 amekibaka kitoto cha miaka 10 maeneo ya kigogo na hii ni mkwa mujibu wa wapo radio jana asubuhi kwenye kipindi cha Patapata. Mpashaji alisema kuwa huyo bwana alikuwa akikilaghai hicho kitoto kwa kukipa zawadi ndogondogo. Wadau hayo sasa ni mapenzi au ujinga. Binadamu wa namna hii nafikiri uwezo wake wa kufikiri uko chini ya ule wa kuku hapa nina maanisha IQ yake.
Mbona kichwa ch habari miaka minne hlf kwnye maelezo miaka kumi .......aroo unaridanganya rijamvi?
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
ngoja niitafute hiyo article then nitakudondoshea lakini inabidi usome kwa utulivu na umakini mkubwa sana
Kumbe article!! mi nlijua umeona kw macho yako kumbe umesoma! acha upuuzi ww amini unachokiona cyo unachokisoma ........ hlf acha kushuhudia visivyokuhusu! ooh! "babu seya ni kweli alibaka" alibaka! ulibaka nae? griiiiiii*"!#,*"¥
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,309
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,309 280
Huyo IQ yake inaweza fanana na ya ccmizi,mwache akakutane na wabakaji wenzie huko segerea then atahadithia km mganga wake ndio alimtuma au alimuona yule mtoto umri wake ni sawa na mkewe.
Hapo kwenye Bold pamenitisha sana mwanangu....................lakini nimeelewa ulikuwa unamaanisha nini
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,827
Likes
6,630
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,827 6,630 280
inasikitisha sana wanastahili kunyongwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,324
Members 475,099
Posts 29,254,251