• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Baba mkwe kanisakizia mzigo!!!

Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,392
Points
1,500
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,392 1,500
Salaam wadau,majuzi nilikuwa mkoa likizo,nilienda pamoja na familia yangu(yaani wyf na watoto),tulikwenda kwetu then tukapita kwao na waifu kusalimia siku mbili kabla kurudi mjini.

Kwa kuwa baba mkwe wangu ni mnywaji (japokuwa mi sinywi),nikaamua nimtoe kidogo tukapige stori mbili tatu huku tukilainisha makoo.

Wakati tukiendelea hapo bar,mara kapita dem wa haja,(ki ukweli alikuwa wa nguvu,anasifa zote za kila mwanamme kumtaman,usiniulize kuhusu tabia coz simjui) nikamkata jicho kiwizi wizi afu nikarudi normal.

Kumtizama baba mkwe nikamkuta yeye ndo kakodoa macho yote mpaka kaganda,baada ya kugeuka akanikuta namwangalia,akaniambia,nanukuu,"mwanangu,umeona chuma hicho?enzi zetu vitu kama hivi huwezi kuviachia vipite hivi hivi,mwanangu mi nishajizeekea sasa,we ndo bado kijana,unakubali kweli upitwe hivi hivi?"

Nilikuwa speechless,nikabaki kujichekesha tu.
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,392
Points
1,500
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,392 1,500
huyu baba mkwe namsifu kwanza kaonyesha kwamba yeye ni mwanaume japo mzee lkn ana guts kuliko vijana wa kileo
hahaha unasema?huku akijua nina binti yake na wajukuu wake wawili?
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,392
Points
1,500
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,392 1,500
kwan kuwa naq mwanae na mjukuu ni ishu?
kubali ukweli kwamba bamkwe ni mwanaume kuliko wewe
hata kama nikikubali au nikikataa,siwezi kufanya hivyo mbele yake.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,857
Points
1,250
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,857 1,250
tukijiachia tunaitwa gudegude ila gfsonwin ndio anatupa ile hadhi ya kiume. Hahaha kunamwingne atadhubutu?
 
Last edited by a moderator:
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,392
Points
1,500
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,392 1,500
nafikir natumia kiswahl kigumu sana ambacho hujakielewa and am sorry kwamba i cant say it in a soft language
nimekuelewa vizuri sana,ndo nasema hata nikikubali kuwa ni mwanamme zaidi yangu au nikatae sio mwanamme zaidi yangu,but siwezi beba mzigo mbele yake.
 
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
2,733
Points
2,000
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
2,733 2,000
huyu baba mkwe namsifu kwanza kaonyesha kwamba yeye ni mwanaume japo mzee lkn ana guts kuliko vijana wa kileo
japo sijui jinsia yako.....lkn kama ni wa jinsia kinzani nasema it is difficult to define a woman.....kumbe mnaapreciate mwanaume anapo score women wazuri hata kama ni wako......
 
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
410
Points
225
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
410 225
Huyo baba mkwe mbona anasound kama mzee majuto?unaweza kukubali mbele yake hlf mkirudi home anakusemelea
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
18,139
Points
2,000
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
18,139 2,000
japo sijui jinsia yako.....lkn kama ni wa jinsia kinzani nasema it is difficult to define a woman.....kumbe mnaapreciate mwanaume anapo score women wazuri hata kama ni wako......
ukweli utabaki kuwa ukweli kwamba watu uzuri tunatofautiana na ni afadhali mwanaume akatoka na mtu bomba kuliko mkewe kuliko atoke na choko zaid ya mkewe.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
70,011
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
70,011 2,000
Huyo kakutega, siku ukimfumania mwanawe analiwa aweze kukwambia "kubali yaishe".
 
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
2,733
Points
2,000
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
2,733 2,000
ukweli utabaki kuwa ukweli kwamba watu uzuri tunatofautiana na ni afadhali mwanaume akatoka na mtu bomba kuliko mkewe kuliko atoke na choko zaid ya mkewe.
ka hiyo kwa mfano wewe ukiwa mwanamke hutafeel pain mumeo akitoka na mwanamke bomba kukuzidi......nasisitiza we will never clearly define Women
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
18,139
Points
2,000
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
18,139 2,000
tukijiachia tunaitwa gudegude ila gfsonwin ndio anatupa ile hadhi ya kiume. Hahaha kunamwingne atadhubutu?
ww umenielewa vzr sana, mwanaume ana sifa yake bhana na haswaaa anapojitambua.

ss wewe hata kumuangalia tuu una mwangali kwa jicho la kuiba halaf ukadhan bamkwe hakuon kumbe anakuona na anaona jins ulivyokuwa poyoyo
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
18,139
Points
2,000
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
18,139 2,000
R u desparate???
not at all brodah!!

iko hivi huyu jamaa yeye kamtazam,a binti kwa jicho la wizi bamkwe kamwona akajikausha na akaendelea kumtizama binti kwa jicho la haki.

kimsingi bamkwe anajua wazi kwamba kutaman kwa mwanaume sio dhambi na hivyo kumtazama binti mrembo kwa jicho la haki sio kosa.

sasa jamaa anajidai malaika ilihali wanaume wameumbiwa kutaman na Mungu alisema tamaa ya mwanaume itakuwa juu ya mwanamke?? kimsing bamkwe kaonyesha uanaume ule wenyewe kwamba yeye hakutaka kijana achukue zigo ila alitaka kumwonyesha kijana uanaume ni nini.
 

Forum statistics

Threads 1,403,310
Members 531,177
Posts 34,420,062
Top