sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,101
- 48,272
Hivi kibali ya kujibatiza upya umekipata wapi?[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Hivi kibali ya kujibatiza upya umekipata wapi?[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nimeamua tuu!!4yrs jina hilo hilo tu!Hivi kibali ya kujibatiza upya umekipata wapi?
Wanaume wenye wake wengi ndo hufa mapema zaidi kwanza nguvu tu za kuwaridhisha wote si ndogo hafu, wengi huzaa watoto wasio wao, maana inabidi mchepuko nao uwe na chain ki maradhi hamna kuponaHao hao wenye wake wengi ndiyo hutangulia kufa na kuwaachia marafiki zao wafaidi wajane wake
Sioni shida kumuachia mke wangu kadi ya bank akatoe hela ambayo tunakuwa tumeshakubaliana kwaajili ya malengo fulani. Simu yangu ashike aichezee atakavyo hata kama atakuta chochote atachoona kina ukakasi majibu nampa na anaridhika nayo. Mkiishi kwa kupendana raha sana kwasababu hata mkipishana ni rahisi kurekebishana na kuwekana sawa.Wewe usikiagi watu wanavyolalamika, [emoji16][emoji16] mie najua tangu tunaanza mahusiano akificha sahizi si ndiyo najua kuna madudu, kuna siku nilienda bank mdada katoa card muhudumu kauliza hii account ya nani akajibu eti hivi kuna watu wanaweza kuaachia wake zao watumie account zao kweli tena dollar si amini, mpaka kaenda kuangalia huko ndani kaja anacheka duu kuna watu wanauaminifu
Yaani ni wengi na wala hakuna tatizo lolote kila kitu kina kuwa sawa bali tamaa tu hizoLazima kuna tatizo kwenye hiyo ndoa, siyo rahisi kumfanyia hivo mkeo kama mambo ya shwari tu
ThubutuSio wote wengine tumetulia na wake zetu
Asante kwa kuelewa mpunguze kutusema as if nyie hamkosei, hatujaumbwa kama nyie acheni tujilie papuchi bhana.
UongooooKhaah!
Bro kuna bahati mbaya. Si unajua mambo ya daladala hapa townLazima kuna tatizo kwenye hiyo ndoa, siyo rahisi kumfanyia hivo mkeo kama mambo ya shwari tu
AiseeeUtakuta kila kitu anafnyiwa, kuna mbaba hivyo hivyo mke mzuri kweli lakini anahangaika siku mke kachoka, nikwambiavyo sahizi huyo baba ukimwangalia hata haeleweki mke anamaisha yake safi, mbaba kaolewa yupo kwa mwanamke hata watoto wake anashindwa kukaa nao
Mnawashwa na funzaaaaHaturidhiki. Kabisaaaa
Punguza ukali.Yan wanaume hta akili zao cjui znkaa wapi mna wanakua hawaelewki wanatka mtu wa aina gani unakuta mwanaume mke wake ana chura lakin ataenda kuchepuka na asie na chura. Mwngine wake hna chura ataenda chepka na alie na chura yani hawaelewki hasa wanapnda nini na unkuta mke wake ndani anamjali kwa kila anchosema. labda wseme wnyewe wanatka nin
Ila wanawake mkichepuka ni rahisi sana kukamatwaNa ndiyo maana siku hizi uaminifu ni kidogo kila mtu anaona ya ninj kujiumiza bora naye akajisevie huko
Mwenzangu acha sasa ukute anahudumia kumbe mchepuko nao una ampendaye kwake ni ATM wanaliaga hao [emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha nafurahiaga hicho kipengele mtu akiachwa na mchepuko hahaha wooii,,utadhani katiwa pilipili kwe kichwa kidogo maana jicho nafuu
Hi,Hatari sana.
Ina kera kweli hiyo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]ndo wanaongoza kutongoza pm
Nimekumiss upoIna kera kweli hiyo
Design kama vile mmeamua kuponda tuUongoooo